250ற்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்த பிரபல முன்னணி காமெடி நடிகர் தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவரது ம ர ண த்தால் சோ க த்தில் மூ ழ் கிய திரையுலகம்..!!

250ற்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்த பிரபல முன்னணி காமெடி நடிகர் ம ரு த் துவமனையிலேயே தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவரது ம ர ண த்தால் சோ க த்தில் மூ ழ் கிய திரையுலகம்..!!

Cinema News Death News Image News

K. S. பிரேம்குமார் அவரது மேடைப் பெயரான கொச்சு பிரேமன் மூலம் நன்கு அறியப்பட்டவர், மலையாளத் திரையுலகில் பணியாற்றிய ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார். அவர் 250 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தார், முக்கியமாக துணை நகைச்சுவை பாத்திரங்களில் நடித்தார், மேலும் தொலைக்காட்சியிலும் தோன்றினார். கொச்சு பிரேமன், காளிதாச கலகேந்திரம், கேரளா தியேட்டர்ஸ், சங்கசேதனா போன்ற நாடகக் குழுக்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

மலையாளத் திரைப்படமான தில்லிவாலா ராஜகுமாரன் மூலம் அறிமுகமானார். கொச்சு பிரேமன் என்ற மேடைப் பெயரைத் தழுவிக்கொண்டார், ஏனெனில் அந்த பெயர் அவரது உயரத்திற்கு ஏற்றது என்று அவர் நம்பினார். பிரேமன் சினி-சீரியல் நடிகை கிரிஜா பிரேமனை மணந்தார். அவர்களுக்கு P. G. ஹரிகிருஷ்ணன் என்ற மகன் பிறந்தார். பிரேமன் நேற்று தனது 67வது வயதில் திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள ஒரு தனியார் ம ரு த்துவமனையில் கா ல மா னார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *