பிரபல முன்னணி நடிகையும் சீரியல் நடிகையான தமிழ் சினிமாவின் முக்கிய பிரபலத்துக்கு மிகக்கூடிய விரைவில் திருமணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் அட இவரான்னு ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

பிரபல முன்னணி நடிகையும் சீரியல் நடிகையான தமிழ் சினிமாவின் முக்கிய பிரபலத்துக்கு மிகக்கூடிய விரைவில் திருமணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் அட இவரான்னு ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஸ்வேதா பண்டேகர் ஒரு இந்திய திரைப்படம் மற்றும் தமிழ் தொலைக்காட்சி நடிகை ஆவார், இவர் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்கள் மற்றும் தமிழ் தொடர்களில் தோன்றியுள்ளார். அவர் ஆழ்வார், வள்ளுவன் வாசுகி உள்ளிட்ட படங்களிலும், சன் டிவி தொடர் சந்திரலேகாவிலும் தோன்றியுள்ளார். பண்டேகர் முதலில் அஜீத் குமாரின் தங்கையாக ஆழ்வார் என்ற தமிழ் படத்தில் நடித்தார்.

2007 முதல் 2012 வரை, அவர் ஐந்துக்கும் மேற்பட்ட படங்களில் கதாநாயகியாக இருந்தார். சன் டிவியில் 1000 எபிசோட்களுக்கு மேல் ஓடிய ஸ்வப்னா என்ற தொலைத் தொடரான ​​மகல் இல் நடிக்கத் தொடங்கினார். இந்நிலையில் சுவேதாவுக்கு திருமணம் முடிவாகி உள்ளது. தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வருங்கால கணவருடன் இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டார்.

அதில், ”என் இதயத்தை நீண்ட நாட்களாக தொலைத்து விட்டேன். இப்போது எனது இதயத்தை கண்டுபிடித்து விட்டேன். கடவுளுக்கு நன்றி” என்ற பதிவையும் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த ஒரு விஷயத்தால் ரசிகர்களுக்கு இவருக்கு விரைவில் திருமணமாகவுள்ளது தெரிய வந்ததுள்ளது. ரசிகர்கள் இவருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *