என்னைய என்ன சின்ன பையன்னு நெனச்சீங்களா..!! திருமணமாகி ஒரு குழந்தையே இருக்கு..!! இவரது மனைவி யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த பிரபல நடிகை தான் இவரது மனைவியா..!!

என்னைய என்ன சின்ன பையன்னு நெனச்சீங்களா..!! திருமணமாகி ஒரு குழந்தையே இருக்கு..!! இவரது மனைவி யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த பிரபல நடிகை தான் இவரது மனைவியா..!!

Cinema News Image News

தமிழ் சினிமாவில் ஏராளமான குழந்தை நட்சத்திரங்கள் நடி த்துள்ளார்கள். அந்த வகையில் 2003 ஆம் ஆண்டு  வெளிவந்த ஆயுதம் என்ற படத்தில் மூலம் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து அறிமுகமானவர் தான் நடிகர் உதயராஜ். அந்த படத்தை தொடர்ந்து தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான திருடா  திருடி படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக  நடித்துள்ளார். அதனை தொடர்ந்து தமிழ் சினிமாவில் உச்ச நட்சத்திரமாக திகழ் ந்து  கொண்டு வருபவர் என்றால் நடிகர் விஜய்.

அவர்கள் நடித்த திருமலை படத்திலும் நடிகர் உதயா ராஜுக்கு ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது. இயக்குனர் ரமணா அவர்களால் அந்த படம் இயக்கப்பட்டது. பிறகு நடிகர் அதர்வா மற்றும் நடிகை சமந்தா நடிப்பில் 2010ஆம் ஆண்டு வெளியான பானா  காத்தாடி என்ற திரைப்படத்திலும் நடிகர் உதயா நடித்திருந்தார் என்பது பலருக்கும்  தெரிந்த ஒன்று தான். அதன்பிறகு கடந்த 2019ஆம் ஆண்டு நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் வெளியான கை தி என்ற   திரைப்படத்திலும் இவர் ஒரு முக்கியமான வேடத்தில் நடித்திருப்பார்.

கடந்த ஒரு சில மாதங்களுக்கு முன்னர் வெளியான மாஸ்டர் திரைப்பட த்திலும் இவர் ஒரு  கதாபாத்திரத்தில்  நடித்து   மக்கள் மனதில் ஒரு இடம்   பிடித்துள்ளார். பலரும் இவரை சி ன்னப்பையன் என்று தான் நினைத்துக்  கொண்டிருந்தார்கள். ஆனால் இவருக்கு திருமணமாகி ஒரு   குழந்தை இருக்கிறது என்று பலருக்கும் தெரியாத ஒரு உண்மை. மேலும் திரௌபதி என்ற திரைப்படத்தின் நடித்த நடிகையின் தங்கையாக ஜனனி என்பவர் நடித்திருப்பார். அவரைத் தான் நடிகர் உதயராஜ் திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *