சினிமாவுக்காக 11 வயதில் வீட்டை வி ட்டு ஓ டி வந்த முன்னணி நடிகை...!! 1000 படங்களுக்கு மேல் நடித்தும் க டை சி வரை திருமணம் செய்து கொ ள்ளாம லே ம றை ந்த சோ க ம்...!! அவரது கோ டிக்கணக்கான சொ த்துக்கள் க டை சியில் என்ன ஆனது அவர் யார் தெரியுமா...?

சினிமாவுக்காக 11 வயதில் வீட்டை வி ட்டு ஓ டி வந்த முன்னணி நடிகை…!! 1000 படங்களுக்கு மேல் நடித்தும் க டை சி வரை திருமணம் செய்து கொ ள்ளாம லே ம றை ந்த சோ க ம்…!! அவரது கோ டிக்கணக்கான சொ த்துக்கள் க டை சியில் என்ன ஆனது அவர் யார் தெரியுமா…?

Cinema News General News Image News

தற்போது சமூக வலைதளத்தில் பல முன்னணி நடிகர் நடிகைகள் பற்றிய செய்திகள் வெளியாவது மிகவும் கு றை ந்து விட்டது என்றே சொல்லலாம். அந்த வகையில் தற்போது நடிகை S N லட்சுமி பற்றிய செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. லட்சுமி நாராயண தேவருக்கு பதின்மூன்றாவது குழந்தையாகப் பிறந்தார் இவர். மேலும் அவரது ஆறு மூத்த சகோதரர்களும் அவர் விரும்பிய வாழ்க்கையின் மீது க வ ன த்தைச் செலுத்தாததால் 11 வயதில் வீட்டை விட்டு வெளியேறி விட்டார். அவரது தந்தை இ ற ந் த பிறகு அவரது குடும்பம் சென்னல்குடி கிராமத்திலிருந்து விருதுநகருக்குச் செல்ல வேண்டிய சூழ்நிலை ஏற்பட்டிருந்தது.

மேலும் அவரது தாயார் குடும்பத்தைக் காப்பாற்ற ஒரு சிறிய ஹோட்டலிலும், கோயிலிலும் வேலை செய்து வந்தார். அப்போது நடிகை S N லட்சுமி வீட்டின் அருகில் நடன கலைஞர் ஒருவர் இருந்துள்ளார். அவர் தான் நடிகர் S N லட்சுமி நடன குழுவில் சேர்வதற்கு மிகவும் உதவியாக இருந்துள்ளார். மேலும் அவர் கற்பித்த படிகளை விரைவாக கற்றுக் கொண்டு அவர்களுடன் இடம் விட்டு இடம் பயணம் செய்தார். நடிகர்கள் ராஜா மன்னார்குடியை அடைந்ததும் அவரை ஒரு குடும்பத்துடன் வி ட்டு வி ட்டு சென்னைக்கு ரயிலில் ஏறி பி ரி யா விடை செய்தனர்.

அவர் தனியாக இருந்து யோசித்த போது, ​​​​ஒரு லாரி டிரைவர் மனைவியின் வடிவத்தில் உதவி வந்தது. அவள் அவரை க வ னித்து, ஆதரவற்றவர்களுக்கு அதன் கதவுகளைத் திறந்த ஜெமினி ஸ்டுடியோவுக்கு வழி காட்டினாள். அவளைக் கண்டுபிடிக்க அவளது குடும்பத்தினருக்கு எட்டு வருடங்கள் ஆனது. தற்போது நடிகை S N லட்சுமி தன்னுடைய வாழ்க்கையில் தனக்கு திருமணமே பி டிக்கவி ல் லை என்று பல முறை கூறியுள்ளார். மேலும் அவரது சகோதரர்களின் பேரக் குழந்தைகள் மற்றும் அவர்களின் குழந்தைகள் இப்போது அவரது வீட்டில் வாழ்ந்து வருகின்றனர்.

அந்த காலத்தில் இருந்தே பழம் பெரும் மூத்த முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்த நடிகை தான் எஸ்.என்.லட்சுமி, ஆனால் சமீபத்தில் இவர் பற்றிய செய்திகள் சமூக வலைதளத்தில் வை ர லா க பேசப்பட்டு வருகிறது. லக்ஷ்மி வாகனம் ஓட்டுவதில் கைதேர்ந்தவர். அதன் மூலம் நகரத்தை சுற்றி வந்தார். ஆனால் அவர் கா ல் உ டை ந்த பிறகு அதை கை விட வேண்டிய க ட் டாயம் ஏற்பட்டது. ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை அவர் சென்னையில் உள்ள இ ல வச ம ரு த்துவ மையமான சாய் கிருபாவுக்குச் சென்று ஊழியர்களுக்கு உதவுவார்.

எஸ்.என்.லட்சுமி தனது தந்தை இல்லாமல் இருந்தாலும் தனது அம்மாவுக்காக பல கூலி வேலைகளை செய்து தனது குடும்பத்தை வழி நடத்தி வந்தார். மேலும் எஸ்.என்.லட்சுமியின் உடன் பிறந்தவர்கள் அனைவருமே கூலி வேலை மற்றும் கல் உடைப்பு என்று பல வேலை பார்த்து தான் தனது குடும்பத்தை கவனித்து வந்தார்கள். இதன் பின்னர் எஸ்.என்.லட்சுமி தன் ஊரை விட்டு வெளியே போனார். நடிகை எஸ்.என்.லட்சுமி தமிழ் திரைப்படத்தில் 1948 ஆம் ஆண்டு சந்திரலேகா என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து தமிழ் மக்களுக்கு அறிமுகமானவர் ஆவார்.

தனக்கு தெரிந்த அனைத்து நாடக நிகழ்ச்சியிலும் நடிக்க வாய்ப்பு கேட்டு நடிக்க ஆரம்பித்தார். பின்னர் சென்னையில் ஒரு நாடக கம்பெனிக்கு சென்று வாய்ப்பு கேட்கலாம் என்று சென்றார்.  200 நாடகத்தில் நடித்தார் எஸ்.என்.லட்சுமி. இதன் பின்னர் 1948ல் ஜெமினியின் சந்திரலேகா திரைப்படத்தில் இவருக்கு நடனம் ஆடும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. நடிகை SN லட்சுமி தன்னுடைய சினிமா வாழ்க்கையில் மகன் கணக்கு என்ற திரைப்படத்தில் தான் இ று தியாக நடித்தார்.

இதன் பின்னர் எஸ்.என்.லட்சுமிக்கு தமிழ் சினிமாவில் பெரிதாக ஆதரவு எதுவும் கிடைக்கவில்லை. ஆனால் எஸ்.என்.லட்சுமி நடித்த தாமரை குளம் என்ற திரைப்படம் மூலமாக தான் எஸ்.என்.லட்சுமியை மக்கள் மத்தியில் கொண்டு சேர்த்தது. இதன் பின்னர் அவருக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்தன. அந்த வகையில், எம்ஜிஆர் மற்றும் சிவாஜி, நாகேஷ் என்று பல மூத்த நடிகர்களுடன் நடித்தார் எஸ்.என்.லட்சுமி. ஆனால் அந்த காலத்தில் எம் ஜி ஆர் மற்றும் சிவாஜி என்று தமிழ் சினிமாவில் முன்னோடிகள் நடித்த அனைத்து படத்திலும் நடிகை SN லட்சுமி நடித்து தமிழ் திரைப்படத்தில் தனக்கென ஒரு தனி இடத்தை பிடித்தவர் ஆவார்.

நடிகை எஸ்.என்.லட்சுமி தனது சினிமா வாழ்க்கையில் நடித்த அனைத்து படத்திலும் தேவையான  கதாப்பாத்திரத்திற்கு ஏற்ப நடிப்பை மட்டுமே நடித்தார். நடிப்பு என்பது எஸ்.என்.லட்சுமியின் உடம்பில் ஊறிப்போன ஒரு விஷயம் ஆகும். இதன் பின்னர் திருமணமே செய்து கொள்ளாமல் தனது சகோதரரின்  குழந்தைகளை வளர்த்தார் எஸ்.என்.லட்சுமி. இப்போதுமே அந்த காலத்தில் நடித்த நடிகைகள் என்று பார்த்தால் அவர்களது சொத்து வாரிசுகளுக்கு தான் போகும். ஆனால் நடிகை S N லட்சுமி வாழ்க்கையில் திருமணமே செய்யாமல் இருந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *