பிரபல முன்னணி நடிகை வரலக்ஷ்மி சரத்குமாரின் உடன் பிறந்த தங்கையை பார்த்துள்ளீர்களா..!! அடடே இவரும் ஹீரோயினுக்கு நிகரான அழகில் இருக்காரே..!! இதோ அந்த புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க..!!

பிரபல முன்னணி நடிகை வரலக்ஷ்மி சரத்குமாரின் உடன் பிறந்த தங்கையை பார்த்துள்ளீர்களா..!! அடடே இவரும் ஹீரோயினுக்கு நிகரான அழகில் இருக்காரே..!! இதோ அந்த புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க..!!

Cinema News

வரலக்ஷ்மி சரத்குமார் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், இவர் கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு மொழித் திரைப்படங்கள் தவிர, முக்கியமாக தமிழ் படங்களில் தோன்றுகிறார். அவர் தமிழ் திரைப்படமான போடா போடி மூலம் லண்டனைச் சேர்ந்த நடனக் கலைஞராக அறிமுகமானார். விக்ரம் வேதா  திரைப்படத்தில் நடித்ததற்காக அவர் தென் பிலிம்பேர் விருதுகளில் சிறந்த துணை நடிகை பிரிவில் பரிந்துரைக்கப்பட்டார்.

அவரது டேனி (2020) படத்திற்காக மக்கள் செல்வி (மக்கள் பெண்) என்ற பெயர் அவருக்கு வழங்கப்பட்டது. வரலட்சுமி தனது பள்ளிப்படிப்பை சென்னை செயின்ட் மைக்கேல் அகாடமியில் பயின்றார். சென்னை ஹிந்துஸ்தான் கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியில் நுண்ணுயிரியலில் பட்டம் பெற்ற இவர் எடின்பர்க் பல்கலைக்கழகத்தில் வணிக மேலாண்மையில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்றவர்.

அவர் ஒரு தொழில்முறை நடிகையாக மாறுவதற்கு முன்பு, மும்பையில் உள்ள அனுபம் கெரின் நடிப்புப் பள்ளியில் தனது நடிப்புத் திறனை வளர்த்துக் கொண்டார். நடிகை வரலக்ஷ்மி சரத்குமார் நடிகர் சரத்குமாருக்கும், அவருடைய முதல் மனைவி சாயாவிற்கும் பிறந்தவர் என்பதை அறிவோம். சரத்குமாருக்கும், சாயாவிற்கும் வரலக்ஷ்மி மூத்த மகள். இதன்பின் இருவருக்கும் பூஜா எனும் மகள் பிறந்துள்ளார். வரலக்ஷ்மி சரத்குமார் தனது தாய் சாயா மற்றும் தனது தங்கை பூஜா சரத்குமாருடன் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் வெளியாகியுள்ளது.

Copyright cineulagam.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *