சற்றுமுன் பிரபல kgf பட முக்கிய முன்னணி நடிகர் மூ ச்சு தி ணறல் தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவரா கா ல மா னார் என க த றி அ ழு ம் ரசிகர்கள்..!! திரையுலகினர் இ ர ங் கல்..!!

Cinema News Death News Image News

கே.ஜி.எஃப்: அத்தியாயம் 1 என்பது 2018 ஆம் ஆண்டு வெளியான இந்திய கன்னட மொழியின் காலக்கட்ட அதிரடித் திரைப்படமாகும், பிரசாந்த் நீல் எழுதி இயக்கியுள்ளார், மேலும் இது ஹோம்பலே பிலிம்ஸ் பதாகையின் கீழ் விஜய் கிரகந்தூரால் தயாரிக்கப்பட்டது. இந்தத் தொடரின் இரண்டு தவணைகளில் இது முதல், அதைத் தொடர்ந்து K.G.F: அத்தியாயம் 2. இந்தப் படத்தில் யாஷ் ராக்கியாகவும், அறிமுக நடிகர் ராமச்சந்திர ராஜு கருடாவாகவும் நடித்துள்ளார்.

அனந்த் நாக் படத்தை விவரிக்கும் போது, ​​ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, வசிஷ்டா என். சிம்ஹா, அச்யுத் குமார், அர்ச்சனா ஜோயிஸ் மற்றும் மாளவிகா அவினாஷ் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். 800 மில்லியன் பட்ஜெட்டில் படமாக்கப்பட்டது (2020ல் 910 மில்லியன் அல்லது US$11 மில்லியன்), இது வெளியான நேரத்தில் அதிக செலவு செய்யப்பட்ட கன்னடப் படமாக இருந்தது. ஏழ்மையில் பிறந்த மும்பையில் கொலையாளியான ராக்கியை மையமாக வைத்து இப்படம் உருவாகிறது.

அவரது முதலாளியின் முதலாளியால் மும்பையின் மொத்தக் கட்டுப்பாட்டை வழங்கிய பிறகு, அவர் நாராச்சி சுண்ணாம்பு சுரங்கத்தில் (கோலார் தங்க வயல்களில்) அடிமை-தொழிலாளியாக மாறுவேடமிட்டு, கோலார் தங்க வயல்களின் வருங்கால வாரிசான கருடனைக் கொல்லும் நோக்கத்தில் இருக்கிறார். இப்படத்தில் கண் தெரியாத வயதானவர் தோற்றத்தில் நடித்திருந்தவர் கிருஷ்ணா ஜி ராவ். KGF  படத்தை தொடர்ந்து, தெலுங்கில் கிருஷ்ணா குமார் இயக்கிய ‘நானோ நாராயணப்பா’ என்ற நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தின் மூலம் முன்னணி நடிகராக மாறியுள்ளார்.

இப்படத்தில் நாராயணப்பாவாக ஸ்டைலிஷான தோற்றத்தில் நடித்துள்ளார் கிருஷ்ணா ஜி ராவ். இந்நிலையில், கடந்த சில மாதங்களாக வயது மூப்பு காரணமாக அ வதி பட்டுவந்த இவருக்கு தி டீ ர் என மூச்சு திணறல் பி ர ச் ச னை ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதையடுத்து, இவரது குடும்பத்தினர். இவரை பெங்களூருவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதித்த நிலையில், சிகிச்சை பலனின்றி உ யி ரிழந்தார். இவரின் ம ர ணம் கன்னட திரையுலகை சேர்ந்த பலரை வ ரு த் த ம டை ய செய்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *