திருமணம் ஆன வெறும் இரண்டே வருடத்தில் தனது கணவரை விவாகரத்து செய்த பிரபல முன்னணி பிக் பாஸ் நடிகை..!! அதுவும் எதற்காக விவாகரத்து செய்தார் தெரியுமா..?? முதன் முறையாக உண்மையை உடைத்த அந்த பிக் பாஸ் நடிகை..!!

திருமணம் ஆன வெறும் இரண்டே வருடத்தில் தனது கணவரை விவாகரத்து செய்த பிரபல முன்னணி பிக் பாஸ் நடிகை..!! அதுவும் எதற்காக விவாகரத்து செய்தார் தெரியுமா..?? முதன் முறையாக உண்மையை உடைத்த அந்த பிக் பாஸ் நடிகை..!!

Cinema News Image News

காயத்ரி ரகுராம் ஒரு இந்திய அரசியல்வாதி மற்றும் தென்னிந்திய திரையுலகில் பணியாற்றிய முன்னாள் நடிகை ஆவார். காயத்ரி 2001 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு திரைப்படமான ரெபல்லேலோ ராதாவில் நடிகையாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், மேலும் ஒரு இடைவேளைக்குப் பிறகு, அவர் 2008 முதல் 2019 வரை படங்களில் நடன இயக்குநராக பணியாற்றத் தொடங்கினார். 2014 இல் அவர் அரசியலில் நுழைந்து பாஜகவில் உறுப்பினரானார்.

2020 முதல் 2022 வரை தமிழ்நாடு பாஜகவின் கலை மற்றும் கலாச்சாரப் பிரிவின் தலைவராக இருந்தார். காயத்திரி 23 ஏப்ரல் 1984 அன்று ஒரு பிராமண ஐயர் குடும்பத்தில் நடனக் கலைஞர்களான ரகுராம் மற்றும் கிரிஜா ரகுராம் ஆகியோருக்கு இரண்டாவது மகளாகப் பிறந்தார். அவரது மூத்த சகோதரி சுஜா ஒரு முக்கிய நடனக் கலைஞர் ஆவார், இவர் முன்பு நடிகையாகவும் பணியாற்றியுள்ளார். இவர் இயக்குனர் கிருஷ்ணசாமி சுப்ரமணியத்தின் கொள்ளுப் பேத்தி ஆவார்.

அவரது தாயார், கிரிஜா, பிருந்தா மற்றும் கலா ஆகியோரை உள்ளடக்கிய நடனக் கலைஞர்களின் குடும்பத்திலிருந்து வந்தவர். ஆகஸ்ட் 2006 இல், கலிபோர்னியாவில் அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த சாப்ட்வேர் இன்ஜினியர் தீபக் சந்திரசேகர் உடன் காயத்ரிக்கு நிச்சயிக்கப்பட்ட திருமணம் நடந்தது, மேலும் இந்த ஜோடி டிசம்பர் 2006 இல் இந்து விழாவை நடத்தியது, இதில் தமிழ்நாட்டைச் சேர்ந்த பல நடிகர்கள் மற்றும் அரசியல்வாதிகள் கலந்து கொண்டனர்.

2008 ஆம் ஆண்டில், தீபக் மற்றும் அவரது பெற்றோரின் குடும்ப துஷ்பிரயோகத்தின் அடிப்படையில் காயத்ரி விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்தார். விவாகரத்து 2010 இல் வழங்கப்பட்டது. ஒரு பேட்டியில் அவர், திருமணத்தின் போது எனக்கு 22 வயது, என் அப்பா தான் கல்யாணம் செய்து வைத்தார். பின்னர் குறுகிய காலத்திலேயே விவாகரத்து நடந்தது. அதில் அவரையும் குற்றம் சொல்ல முடியாது என்னையும் குற்றம் சொல்ல முடியாது. விவாகரத்திற்கு பிறகு அவர் அவருடைய சொந்த விவாகரத்திற்கு தேடி சென்றுவிட்டார் பின்னர் அதனை மீண்டும் மீண்டும் கேட்பதற்க்கு அர்த்தமே இல்லை என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *