அடடே... பிரபல முன்னணி பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் நடிகை சுஜிதாவுக்கு இவ்வளவு பெரிய மகன் இருக்கிறாரா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து வாயைப் பிளந்த ரசிகர்கள்..!! போட்டோ இதோ...

அடடே… பிரபல முன்னணி பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் நடிகை சுஜிதாவுக்கு இவ்வளவு பெரிய மகன் இருக்கிறாரா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து வாயைப் பிளந்த ரசிகர்கள்..!! போட்டோ இதோ…

Cinema News

சுஜிதா தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள தொலைக்காட்சித் தொடர்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸில் “தனம்” கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர், மேலும் கேரளாவில் ஏசியாநெட் டிவி சீரியலான ஹரிசந்தனம் இல் “உன்னிமயா”வாக நடித்ததற்காக பிரபலமானவர். சில தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாளப் படங்களிலும் நடித்தார்.

அவர் தனது குழந்தை பருவத்தில் தனது நடிப்பை தொடங்கினார்.  அவர் முதன்முதலில் அப்பாஸ் திரைப்படத்தில் கே.ஆர். விஜயாவின் பேத்தியாக 41 நாட்களே ஆனபோது தோன்றினார். இவர் தமிழ்நாட்டின் சென்னையில் தந்தை டி.எஸ்.மணி மற்றும் தாய் ராதா ஆகியோருக்குப் பிறந்தார். இவரது குடும்பம் கேரளாவின் திருவனந்தபுரத்தைச் சேர்ந்தது. அவருக்கு ஒரு மூத்த சகோதரர், சூர்யா கிரண் மற்றும் ஒரு தங்கை, சுனிதா.

அவர் விளம்பரப் பட தயாரிப்பாளரான தனுஷை மணந்தார் மற்றும் தம்பதியினர் சென்னையில் குடியேறினர். இவருக்கு தன்வின் என்ற மகன் உள்ளார். இன்ஸ்டாகிராமில் எப்போதும் ஆக்டிவாக இருந்து வரும் சுஜிதா அவ்வப்போது அவரது புடைப்படங்ளை வெளியிட்டு ரசிகர்களை ஈர்த்து வருகிறார். தற்போது அவர் தனது மகனுடன் இருக்கும் போட்டோவை இன்ஸ்டாவில் வெளியிட, அவருக்கு இவ்ளோ பெரிய மகனா என ரசிகர்கள் பலரும் ஆச்சர்யமடைந்து கேட்டு வருகிறார்கள்.

Copyright cineulagam.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *