நடு ரோட்டிற்கு வந்த பிரபல முன்னணி தொகுப்பாளினி பிரியங்கா..!! இவர் இப்படி நடு ரோட்டிற்கு வந்ததற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? காரணத்தைக் கேட்டால் அதிர்ச்சியாயிடுவீங்க..!!

நடு ரோட்டிற்கு வந்த பிரபல முன்னணி தொகுப்பாளினி பிரியங்கா..!! இவர் இப்படி நடு ரோட்டிற்கு வந்ததற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? காரணத்தைக் கேட்டால் அதிர்ச்சியாயிடுவீங்க..!!

Cinema News videos

பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே ஒரு இந்திய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், தொகுப்பாளர் மற்றும் நடிகை ஆவார். அவர் முக்கியமாக தமிழ் தொலைக்காட்சி மற்றும் திரைப்படத் துறையில் குறிப்பாக தமிழ் பொழுதுபோக்குகளில் பணிபுரிகிறார், பிரியங்கா தொழில்துறையில் அதிக சம்பளம் பெறும் தென்னிந்திய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர்களில் ஒருவர். அவர் சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர், சூப்பர் சிங்கர் (தமிழ் ரியாலிட்டி ஷோ), தி வால் (தமிழ் கேம் ஷோ), ஸ்டார்ட் மியூசிக், ஒல்லிபெல்லி,

சூரிய வணக்கம், இசை அன்ப்ளக்ட், அழகிய பெண்ணே, க்ளிம்ப்ஸ், ஜோடி எண் போன்ற பல தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்குவதில் மிகவும் பிரபலமானவர். ஒன் மற்றும் கிங்ஸ் ஆஃப் காமெடி ஜூனியர்ஸ். அவர் ராணி ஆட்டம் (2015) மற்றும் உன்னோடு வாழ்தல் வரமல்லவா (2016) போன்ற சில குறும்படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். பிரியங்கா ஜீ தமிழ், சன் டிவி, சுட்டி டிவி, சன் மியூசிக் மற்றும் ஸ்டார் விஜய் போன்ற பல்வேறு இந்திய தொலைக்காட்சி நெட்வொர்க்குகளில் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராகவும் பணியாற்றியுள்ளார்.

அவர் பெரும்பாலும் தொலைக்காட்சியின் சூப்பர் ஸ்டார் என்று குறிப்பிடப்படுகிறார். அவர் பாடும் ரியாலிட்டி ஷோ சூப்பர் சிங்கரில் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக தோன்றியதன் மூலம், 2016 ஆம் ஆண்டில் சிறந்த பெண் தொகுப்பாளருக்கான ஆனந்த விகடன் சினிமா விருதுகளைப் பெற்றார். பின்னர் அவர் விஜய் தொலைக்காட்சி விருதுகள் ஆண்டு விழாவில் சிறந்த பெண் தொகுப்பாளர் விருதையும் வென்றார். 2017 ஆம் ஆண்டு விழா.

2018 ஆம் ஆண்டு கலாட்டா நக்ஷத்ரா டிவி-திரைப்பட விருதுகளில் தொடர்ச்சியாக மூன்றாவது முறையாக சிறந்த பெண் தொகுப்பாளினிக்கான விருதை பிரியங்கா மீண்டும் வென்றார், தொடர்ந்து மூன்று ஆண்டுகள் அதே பரிந்துரைப் பிரிவில் வென்றார். அவர் தனது YouTube சேனலின் வெற்றிக்குப் பிறகு 2021 ஆம் ஆண்டில் பிளாக்ஷீப் டிஜிட்டல் விருதுகளால் சிறந்த பொழுதுபோக்கு நட்சத்திர விருதையும் பெற்றார். 2021 ஆம் ஆண்டில்,

கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான பிக் பாஸ் தமிழ் 5 இல் போட்டியாளராக இணைந்து முதல் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார். இந்நிலையில் இவர் இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்ட வீடியோ ஒன்றில் இவர் தற்போது நடுரோட்டிற்கு வந்துள்ளார். ஜாலியாக வெளிநாட்டில் நடு ரோட்டில் அமர்ந்து வீடியோ ஒன்றை எடுத்துள்ளார். அந்த வீடியோவை தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவு செய்து ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார். இதோ அந்த வீடியோ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *