என்னது... நடிகர் சரத்குமார் தி டீ ரென ம ரு த்துவமனையில் அ னு மதிக்கப்பட்டுள்ளாரா..!! அவருக்கு என்ன ஆனது தெரியுமா..?? அ தி ர் ச்சியில் இருக்கும் ரசிகர்கள்..!!

என்னது… நடிகர் சரத்குமார் தி டீ ரென ம ரு த்துவமனையில் அ னு மதிக்கப்பட்டுள்ளாரா..!! அவருக்கு என்ன ஆனது தெரியுமா..?? அ தி ர் ச்சியில் இருக்கும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சரத்குமார் ராமநாதன் ஒரு இந்திய நடிகர், அரசியல்வாதி, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் பாடகர் ஆவார். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் என 130க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். அவர் இரண்டு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் மூன்று தென்னிந்திய பிலிம்பேர் விருதுகளை வென்றுள்ளார். முதலில் பாடிபில்டர் மற்றும் பின்னர் பத்திரிகையாளர், 1986 இல், சரத்குமார் தெலுங்கு திரைப்படமான சமாஜம்லோ ஸ்திரீயில் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

அவர் முதலில் எதிர்மறை வேடங்களில் நடித்தார், பின்னர் துணை வேடங்களில் நடித்தார். இந்நிலையில் தற்போது சரத்குமாருக்கு தி டீ ரெ ன உ ட ல்நலக்கு றைவு ஏற்பட்டு தனியார் ம ரு த்துவம னையில் அ ட்மிட் ஆகி இருக்கிறார் என செய்தி வெளியாகி ரசிகர்களுக்கு அ தி ர் ச்சி கொடுத்துள்ளது. இந்நிலையில் இது பற்றி சரத்குமார் தரப்பு விளக்கம் கொடுத்து இருக்கிறது. அவர் எப்போதும் செய்யும் வழக்கமான மருத்துவ பரிசோதனைக்காக தான் ஹாஸ்பிடலில் அ ட் மிட் ஆகி இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *