தலைமறைவாகி இருந்த பிரபல முன்னணி நடிகர் சர்ச்சை பேட்டியால் கைது..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? ரசிகர்கள் சோகம்..!!

Cinema News

கனல் கண்ணன் ஒரு இந்திய நடிகர், அதிரடி நடன இயக்குனர் மற்றும் திரைக்கதை எழுத்தாளர் ஆவார், இவர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி படங்களில் பணியாற்றுகிறார். நடிகர்கள் மம்முட்டி, பிருத்விராஜ், உன்னி முகுந்தன், அஜித் குமார், விஜய், அர்ஜுன் சர்ஜா மற்றும் ஆர். சரத் குமார் ஆகியோருடன் பல படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். ஸ்டன் சிவா, பீட்டர் ஹெய்ன், அனல் அரசு, கே.கணேஷ் குமார், சில்வா, ராஜசேகர், ஹரி தினேஷ், டி.ரமேஷ் மற்றும் தண்டர் ஜீவா உள்ளிட்ட ஸ்டண்ட் ஒருங்கிணைப்பாளர்கள் அவருக்கு போராளிகளாகவும் உதவியாளர்களாகவும் பணியாற்றியுள்ளனர்.

இவருக்கு ஹேமாவதி என்ற ஒரு மனைவி உள்ளார். சில கருத்து வேறுபாடுகளால் தன்னைப் பிரிந்து வாழும் மனைவி ஹேமாவதியை மீண்டும் குடும்பத்திற்கு அழைத்து வருமாறு கண்ணன் தனது மனைவி மீது ஏப்ரல் 2012 அன்று நகர குடும்ப நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடர்ந்தார். சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில் கனல் கண்ணன் பக்தர்கள் கோவிலுக்கு உள்ளே செல்லும் வழியில் கடவுள் இல்லை என்று சொன்னவரின் சிலை உள்ளது.

இந்த சிலை என்றைக்கு உடைக்கப்படுகிறதோ அப்போது தான் இந்துக்களின் எழுச்சி நாள் என்று அவர் கூறியிருந்தார். இதனால் தந்தை பெரியார் திராவிடர் கழகம் சார்பில் நடிகர் மற்றும் ஸ்டான்ட் மாஸ்டரான கனல் கண்ணனை கைது செய்ய கோரி சென்னை மாநகர காவல்துறை ஆணையரிடம் புகார் அளிக்கப்பட்டது. இந்த பிரச்சனையால் தலைமறைவாக இருந்த கனல் கண்ணன் தற்போது இன்று காலை புதுச்சேரியில் கைதாகி இருப்பது ரசிகர்களிடையே பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *