அடேங்கப்பா 54 வயதில் எஸ்.ஜே. சூர்யாவுக்கு திருமணமா…? திருமணத்தை முடிவு செய்த குடும்பத்தினர்…!! மணப்பெண் யார் தெரியுமா…?

Image News

எஸ். ஜஸ்டின் செல்வராஜ், அவரது மேடைப் பெயரால் அறியப்பட்ட எஸ்.ஜே. சூர்யா ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர், திரைக்கதை எழுத்தாளர், நடிகர், இசையமைப்பாளர், தயாரிப்பாளர் மற்றும் இசையமைப்பாளர் ஆவார், இவர் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி திரைப்படத் துறைகளில் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் நடிகராக விரும்பினார், ஆனால் வசந்த் மற்றும் சபாபதிக்கு உதவியாக இயக்கத் தொடங்கினார்.

சூர்யா 1999 இல் வாலி படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார், அதன் வெற்றி அவரை நட்சத்திரமாக உயர்த்தியது. குஷி (2000), நியூ (2004), அன்பே ஆருயிரே (2005) மற்றும் இசை (2015) ஆகியவை அவரது மற்ற குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் அடங்கும். புதிய படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமான அவர் கள்வனின் காதலி (2006), திருமகன் (2007), வியாபாரி (2007) போன்ற படங்களில் நடித்தார்.

ஸ்பைடர் (2017), மெர்சல் (2017) மற்றும் மாநாடு (2021) ஆகிய படங்களில் எதிரியாக தோன்றினார். 54 வயதாகும் நடிகர் எஸ்.ஜே. சூர்யா இதுவரை திருமணம் செய்துகொள்ளாமல் இருந்து வருகிறார். இந்நிலையில், நடிகர் எஸ்.ஜே. சூர்யாவிற்கு விரைவில் திருமணம் நடக்கவுள்ளதாம். இதற்காக மணப் பெண்ணை தீவீரமாக எஸ்.ஜே. சூர்யா குடும்பத்தினர் தேடி வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது.

Copyright cineulagam.com

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *