திருமணமான ஒரு வருடத்திலேயே அதற்குள் வி வா கரத்து..!! தி டீ ர் வி வா க ரத்தால் சோ க த்தில் இருக்கும் மோத்வனி குடும்பத்தினர்..!! இந்த தி டீ ர் வி வா க ர த்திற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..??

திருமணமான ஒரு வருடத்திலேயே அதற்குள் வி வா கரத்து..!! தி டீ ர் வி வா க ரத்தால் சோ க த்தில் இருக்கும் மோத்வனி குடும்பத்தினர்..!! இந்த தி டீ ர் வி வா க ர த்திற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..??

Cinema News General News Image News

ஹன்சிகா மோத்வானி ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் தோன்றுகிறார். ஹன்சிகா இந்தி படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், பின்னர் தேசமுதுரு (2007), காந்த்ரி (2008) மற்றும் மஸ்கா (2009) உள்ளிட்ட தெலுங்கு படங்களில் முக்கிய வேடங்களில் தோன்றினார். அவர் தமிழ் சினிமாவில் மாப்பிள்ளை (2011) திரைப்படத்தில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், பின்னர் எங்கேயும் காதல் (2011), வேலாயுதம் (2011).

ஒரு கல் ஒரு கண்ணாடி (2012), தீய வேலை செய்யணும் குமாரு (2013), போன்ற வணிக ரீதியாக வெற்றிகரமான பல தமிழ் படங்களில் தோன்றினார். சிங்கம் II (2013) மற்றும் அரண்மனை (2014). அவர் 4 டிசம்பர் 2022 அன்று தொழிலதிபர் சோஹைல் கதுரியாவை மணந்தார். ஹன்சிகா மோத்வானி மகாராஷ்டிராவின் பம்பாயில் ஒரு சிந்தி குடும்பத்தில் பிறந்தார். அவரது தந்தை பிரதீப் மோத்வானி ஒரு தொழிலதிபர் மற்றும் அவரது தாயார் மோனா மோத்வானி இவர் ஒரு தோல் மருத்துவர்.

இந்நிலையில் ஹன்சிகாவின் சகோதரர் பிரசாந்த் மோத்வானி தனது மனைவியுடன் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக உறவை மு றி த் துக் கொண்டார். பிரசாந்த் மோதானி மற்றும் அவரது மனைவி மஸ்கன் நான்சி இடையே சமீப காலமாக சுமூகமான உறவு இ ல் லை என்று கூறப்படுகிறது. எனவே பிரசாந்த் மோத்வானி வி வா க ரத்து கோரி மனு தா க் கல் செய்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. பிரசாந்தின் இந்த முடிவால் பிரசாந்தின் குடும்பத்தினர் மிகுந்த வ ரு த் தமும் குழப்பமும் அடைந்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *