என்னது... 35 வயது நடிகரை காதலிக்கிறாரா தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! ஆண்ட நடிகை யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த நடிகரைத்தான் காதலிக்கிறாரா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… 35 வயது நடிகரை காதலிக்கிறாரா தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! ஆண்ட நடிகை யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகரைத்தான் காதலிக்கிறாரா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ரெஜினா கசாண்ட்ரா ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் மாடல் ஆவார், இவர் முதன்மையாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் 2005 இல் தமிழ் திரைப்படமான கண்ட நாள் முதல் மூலம் அறிமுகமானார் மற்றும் சிவா மனசுலோ ஸ்ருதி மூலம் தெலுங்கு திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், இதற்காக அவர் சிறந்த பெண் அறிமுகத்திற்கான SIIMA விருதை வென்றார். பின்னர் அவர் சூர்யகாந்தி (2010) மற்றும் ஏக் லட்கி கோ தேகா தோ ஐசா லகா (2019) மூலம் கன்னடத்தில் அறிமுகமானார்.

சிவா மனசுலோ ஸ்ருதி, கேடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா, கோத்த ஜந்தா, பவர், ராஜதந்திரம், சுப்ரமணியம் ஃபார் சேல், பிரமிப்பு, சிலுக்குவருப்பட்டி சிங்கம், 7 மற்றும் முகிழ் உள்ளிட்ட பல்வேறு வெற்றிப் படங்களில் கசாண்ட்ரா நாயகியாக நடித்தார். ஜ்யோ அச்யுதானந்தா மற்றும் எவரு படங்களில் நடித்ததற்காக அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்றார். 2022 ஆம் ஆண்டு ராக்கெட் பாய்ஸ் என்ற தொடரில் கிளாசிக்கல் நடனக் கலைஞரான மிருணாளினி சாராபாயை சித்தரித்து கசாண்ட்ரா தனது வலையுலகில் அறிமுகமானார்.

இந்த நிலையில் ரெஜினாவுக்கு நடிகர் சந்தீப் கிஷனுடன் காதல் மலர்ந்துள்ளதாக கிசுகிசு வெளியாகி உள்ளது. இருவரும் தமிழில் ‘மாநகரம்’ படத்தில் இணைந்து நடித்து இருந்தனர். ரெஜினா தற்போது தனது பிறந்த நாளை கொண்டாடினார். அவருக்கு சந்தீப் கிஷன் வாழ்த்து தெரிவித்து வலைத்தளத்தில் பதிவு வெளியிட்டுள்ளார். அதோடு இருவரும் நெருக்கமாக எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். இதை வைத்தே இருவரும் காதலிப்பதாக இணைய தளங்களில் தகவல் பரவி வருகிறது. இதனை அவர்கள் இதுவரை மறுக்கவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *