என்னது... விவாகரத்தான பிரபல இயக்குனரை திருமணம் செய்தாரா 32 வயது பிரபல நடிகை..?? அந்த இயக்குனர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர் படத்திலும் நடிச்சிருக்காரே..!!

என்னது… விவாகரத்தான பிரபல இயக்குனரை திருமணம் செய்தாரா 32 வயது பிரபல நடிகை..?? அந்த இயக்குனர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர் படத்திலும் நடிச்சிருக்காரே..!!

Cinema News Image News

தன்யா பாலகிருஷ்ணா (பிறப்பு: ஆகஸ்ட் 6, 1989) ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், இவர் தமிழ், கன்னடம் மற்றும் மலையாளத் திரைப்படங்களுடன் பெரும்பாலும் தெலுங்கு படங்களில் தோன்றியுள்ளார். ஏ.ஆர்.முருகதாஸின் 7ஆம் அறிவு (2011) திரைப்படத்தில் சூர்யா மற்றும் ஸ்ருதி ஹாசனுடன் துணை வேடத்தில் நடிக்கும் முன் தன்யா தனது நடிப்பு வாழ்க்கையை திரையரங்கில் நடித்ததன் மூலம் தொடங்கினார். அவர் அடுத்ததாக இரண்டு இருமொழித் திட்டங்களில் நடித்தார், துணை வேடங்களில் நடித்தார் காதலில் சோதப்புவது எப்படி (2012).

பின்னர் கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் நீதானே என் பொன்வசந்தம் (2012). தன்யா, 2013 ஆம் ஆண்டு தெலுங்குத் திரைப்படமான சீதம்மா வக்கிட்லோ சிரிமல்லே செட்டுவில் மகேஷ் பாபு நடித்த கதாபாத்திரத்திற்கு முன்மொழியும் பெண்ணாக துணை வேடத்தில் நடித்தார். ராஜா ராணி (2013) படத்தில் நயன்தாராவின் தோழியான நிவிதாவாக நடித்தார். நவம்பர் 2013 இல் வெளியான தெலுங்குத் திரைப்படமான சின்னி சின்னி ஆசா (2013) இல் அவரது முதல் முன்னணி பாத்திரம் இருந்தது.

அம்ருதம் சந்தமாமலோ மற்றும் செகண்ட் ஹேண்ட் ஆகியவை அதன் பிறகு வெளியிடப்பட்டன. அவர் கிட்டத்தட்ட 40 திரைப்படங்கள் மற்றும் 10 வெப் சீரிஸ்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்துள்ளார். இந்த நேரத்தில் தான் தெலுங்கு சினிமா நடிகை கல்பிகா தனது யூடியூப் பக்கத்தில், நடிகை தன்யாவிற்கு இந்த வருடம் ஜனவரி மாதம் பிரபல தமிழ் திரைப்பட இயக்குனர் பாலாஜி மோகனுடன் ரகசிய திருமணம் நடந்துள்ளதாக தெரிவித்துள்ள செய்தி ரசிகர்களிடம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *