5 முன்னணி பிரபலங்களை திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி இயக்குனர்..!! ஆனால் 4 மனைவிகளை விவாகரத்து செய்த அந்த இயக்குனர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இவர் தலைசிறந்த முன்னணி இயக்குநராச்சே..!!

5 முன்னணி பிரபலங்களை திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி இயக்குனர்..!! ஆனால் 4 மனைவிகளை விவாகரத்து செய்த அந்த இயக்குனர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவர் தலைசிறந்த முன்னணி இயக்குநராச்சே..!!

Cinema News Image News

ஜேம்ஸ் பிரான்சிஸ் கேமரூன் சிசி ஒரு கனடிய திரைப்பட தயாரிப்பாளர். புதிய ஹாலிவுட் சகாப்தத்திற்குப் பிந்தைய ஒரு முக்கிய நபராக, அவர் தொழில்துறையின் மிகவும் புதுமையான திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவராகக் கருதப்படுகிறார், அவர் நாவல் தொழில்நுட்பங்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் சினிமாத் திறனின் எல்லைகளைத் தொடர்ந்து தள்ளுகிறார். தி டெர்மினேட்டரை எழுதி இயக்கியதற்காக அவர் முதலில் அங்கீகாரம் பெற்றார், மேலும் ஏலியன்ஸ், தி அபிஸ்

டெர்மினேட்டர் 2: ஜட்ஜ்மென்ட் டே மற்றும் அதிரடி நகைச்சுவை ட்ரூ லைஸ் ஆகியவற்றுடன் மேலும் வெற்றியைப் பெற்றார்.  அவர் டைட்டானிக் மற்றும் அவதார் எழுதி இயக்கினார், டைட்டானிக் அவருக்கு சிறந்த படம், சிறந்த இயக்குனர் மற்றும் சிறந்த படத்தொகுப்பிற்கான அகாடமி விருதுகளைப் பெற்றது. கேமரூன் ஐந்து முறை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவர் 1984 ஷரோன் வில்லியம்ஸை மணந்தார். அவரும் ஷரோனும் வி வா கரத்து பெற்ற ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு கேமரூன்

தனது 1980களின் திரைப்படங்களுக்கு நெருக்கமான ஒத்துழைப்பாளரான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கேல் ஆன் ஹர்டை மணந்தார். அவர்கள் 1989 இல் வி வா கரத்து செய்தனர். ஹர்டிலிருந்து பிரிந்த சிறிது நேரத்திலேயே, கேமரூன் 1989 இல் அவர் திருமணம் செய்து கொண்ட இயக்குனர் கேத்ரின் பிகிலோவைச் சந்தித்தார், மேலும் அவர்கள் 1991 இல் வி வா கரத்து செய்தனர். பின்னர் கேமரூன் தி டெர்மினேட்டர் தொடரின் நடிகை லிண்டா ஹாமில்டனுடன் உறவைத் தொடங்கினார்.

அவர்களது மகள் 1993 இல் பிறந்தார். கேமரூன் ஹாமில்டனை 1997 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார். கேமரூனுக்கும் நடிகை சுசி அமிஸுக்கும் இடையே ஒரு விவகாரத்தின் ஊகங்களுக்கு மத்தியில், கேமரூனும் ஹாமில்டனும் திருமணமான இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பி ரி ந்தனர், ஹாமில்டன் $50 மில்லியன் தொகையைப் பெற்றார். அவர் தனது ஐந்தாவது மனைவியான அமிஸை 2000 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார். அவர்களுக்கு ஒரு மகன் மற்றும் இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *