பிரபல முன்னணி சீரியல் நடிகை ஸ்ருதி ராஜின் அம்மாவை பார்த்துள்ளீர்களா..!! பார்க்க கிட்டத்தட்ட அம்மாவை போலவே இருக்கும் மகள்..!! புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஆச்சர்யத்தில் வாயைப்பிளந்த ரசிகர்கள்..!!

Cinema News

ஸ்ருதி ராஜ் ஒரு இந்திய திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகை ஆவார். தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடிப்பதற்கு முன் சில கன்னடம், மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார். பிரபலமான தமிழ் தொலைக்காட்சித் தொடர்களான தென்றல், அலுவலகம், அழகு, மற்றும் தாலாட்டு. 1996 ஆம் ஆண்டு காதல்மிகு மானவன் திரைப்படத்தில் விஜய்யின் கல்லூரி தோழியாக ஸ்ருதி நடித்தார்.

எலவம்கோடு தேசத்தில் மம்முட்டி மற்றும் குஷ்புவுடன் இணைந்து நடிக்க, ஒரு புதிய இளைஞனைத் தேடிக்கொண்டிருந்த இயக்குனர் கே.ஜி. ஜார்ஜுக்கு ஸ்ருதியின் புகைப்படத்தை அனுப்பினார் ஸ்ரீலதா, ஒரு மூத்த மலையாள நகைச்சுவை நடிகை. இந்தப் படத்தில் நடித்த பிறகு உதயபுரம் சுல்தான், பிரியம் ஆகிய படங்களில் இணைந்து நடித்தார்.

அதே நேரத்தில் வீடேக்காடி மொகுடாண்டி படத்தின் மூலம் தெலுங்கு மார்க்கெட்டிலும் நுழைந்தார். மற்றும் ஓ சீனாடானா. 2004 இல், அவரது ஒற்றை முன்னணி வெளியீடு காதல் டாட் காம். அவர் மந்திரன் மற்றும் ஜெர்ரியில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார். இருப்பினும், அவரது திரைப்படங்கள் எதுவும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பிரகாசிக்கவில்லை, அதன் காரணமாக அவர் கவனிக்கப்படாமல் போனார். 2009 ஆம் ஆண்டில், அவர் சிறிய திரையில் தனது கவனத்தைத் திருப்பினார் மற்றும் தொலைக்காட்சித் துறையில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

தென்றல், S. குமரன் இயக்கிய சன் டிவியின் பிரைம் டைம் சீரியல், அவரது முதல் திட்டமாகும். பின்னர் விஜய் டிவியின் அலுவலக நாடகமான ஆபிஸில் நடித்தார். அவர் தொடர்ந்து சன் டிவியில் அழகு மற்றும் தாலாட்டு போன்ற தொடர்களில் முன்னணி பாத்திரங்களில் நடித்து வந்தார். இந்நிலையில் சீரியல் நடிகை ஸ்ருதி ராஜ் முதல் முறையாக தனது அம்மாவுடன் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். இதோ அந்த புகைப்படம்..

Copyright onine12media.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *