வெளியானது நடிகை பிரியா பவானி சங்கரின் திருமண வீடியோ..!! ஒரே குஷியில் இருக்கும் நடிகை ப்ரியா பவானி சங்கர்..!! அட மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா..?? வீடியோவில் இருக்கும் ப ய ங்கரமான ட்விஸ்ட்..!!

வெளியானது நடிகை பிரியா பவானி சங்கரின் திருமண வீடியோ..!! ஒரே குஷியில் இருக்கும் நடிகை ப்ரியா பவானி சங்கர்..!! அட மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா..?? வீடியோவில் இருக்கும் ப ய ங்கரமான ட்விஸ்ட்..!!

Cinema News videos

பிரியா பவானி சங்கர் ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் ஆவார், இவர் முதன்மையாக தமிழ் திரைப்படங்களில் தோன்றுகிறார்.அவர் மேயாத மான் (2017), கடைக்குட்டி சிங்கம் (2018), மாஃபியா: அத்தியாயம் 1 (2020), யானை (2022) மற்றும் திருச்சிற்றம்பலம் (2022) போன்ற வெற்றிகரமான படங்களில் நடித்துள்ளார். தமிழ் செய்தி சேனலான புதிய தலைமுறையில் தொலைக்காட்சி செய்தி தொகுப்பாளராக இருந்ததே அவரது முதல் அங்கீகாரம்.

அவர் ஸ்டார் விஜய் தொலைக்காட்சியின் கல்யாணம் முதல் காதல் வரையில் தொடர் நடிகையாகவும் பணியாற்றினார். 2017 இல், அவர் வைபவ் ரெட்டிக்கு ஜோடியாக மேயாத மான் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், அதற்காக அவர் சிறந்த பெண் அறிமுக நடிகைக்கான SIIMA விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார். அடுத்த ஆண்டு, கார்த்திக்கு ஜோடியாக கடைக்குட்டி சிங்கத்தில் ப்ரியா தோன்றினார். 2019 இல், எஸ்.ஜே.சூர்யாவுடன் இணைந்து மான்ஸ்டர் படத்தில் நடித்தார்.

2020 இல் அவர் மாஃபியா: அத்தியாயத்தில் காணப்பட்டார் அவர் அமேசான் பிரைம் வலைத் தொடரான ​​டைம் என்ன பாஸ்விலும் தோன்றினார். 2021 ஆம் ஆண்டில், ஜீவா மற்றும் அருள்நிதியுடன் இணைந்து கலத்தில் சந்திப்போம், சந்தீப் கிஷனுடன் கசட தாபரா மற்றும் ஹரிஷ் கல்யாணுடன் ஓ மனபெண்ணே ஆகிய படங்களில் நடித்தார். 2022 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, அவரது திட்டங்களில் அருண் விஜய்யுடன் யானை, அதர்வாவுக்கு ஜோடியாக குருத்தி ஆட்டம், இரண்டாவது முறையாக எஸ்.ஜே. சூர்யாவுடன் பொம்மை, அசோக் செல்வனுக்கு ஜோடியாக ஹாஸ்டல் ஆகியவை அடங்கும்.

பிரியா பவானி, சமீபத்தில் காதலுடன் தன்னுடைய ஈசிஆர் புது பங்களாவில் குடிப்புகுந்துள்ளார். அவருக்கு விரைவில் திருமணம் என்று கூட செய்திகள் வெளியானது. இந்நிலையில், அவர் நடிப்பில் மலையாளத்தில் கல்யாணம் காமநீயம் என்ற படம் வெளியாகவுள்ளது. இப்படத்தின் ஓ மானசா என்ற பாடல் வீடியோவை படக்குழு வெளியிட்டுள்ளனர். அதில் கதாநாயகனுக்கும் பிரியா பவானிக்கு திருமணமாகும் காட்சியை வைத்திருப்பதால் ரியலாக திருமணம் என்று சிலர் வாழ்த்துக்களை கூறியும் வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *