யாரும் எதிர்பார்க்காத ஒரு மிகப்பெரிய ட்விஸ்ட்..!! இன்று வெளியேறியது ADK இல்லையா..!! அப்போ வெளியேறியது யார் தெரியுமா..?? பிக் பாஸின் இந்த திடீர் ட்விஸ்ட்டால் ஷா க் கில் இருக்கும் ரசிகர்கள்..!!

யாரும் எதிர்பார்க்காத ஒரு மிகப்பெரிய ட்விஸ்ட்..!! இன்று வெளியேறியது ADK இல்லையா..!! அப்போ வெளியேறியது யார் தெரியுமா..?? பிக் பாஸின் இந்த திடீர் ட்விஸ்ட்டால் ஷா க் கில் இருக்கும் ரசிகர்கள்..!!

Big Boss Cinema News Image News

Bigg Boss 6 என்பது இந்திய ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி தொடரான ​​Bigg Boss இன் தமிழ் பதிப்பின் ஆறாவது சீசன் ஆகும், இது டச்சு தொடரான ​​Big Brother ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது மற்றும் Endemol Shine India (இப்போது Banijay உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது) தயாரித்தது. இந்த நிகழ்ச்சி 9 அக்டோபர் 2022 அன்று ஸ்டார் விஜய்யில் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் 24/7 நேரலை ஸ்ட்ரீமுடன் தொடங்கப்பட்டது.

முந்தைய சீசன்களைப் போலல்லாமல், ஸ்டார் விஜய் குறிப்பிட்ட ஒரு சாமானியரை ஹவுஸ்மேட்களாக தேர்ந்தெடுத்தார், ஆறாவது சீசனில் பொது மக்களில் இருந்து இரண்டு போட்டியாளர்கள் இடம்பெற்றுள்ளனர். இந்நிலையில் இந்த வார எபிடூடில் adk வெளியேறுவார் என்று எதிர்பார்த்த நிலையில் யாரும் எதிர்பார்க்கத ட்விஸ்ட்டாக ஜனனி வெளியேறியுள்ளார். இது ரசிகர்களுக்கு மிகப்பெரிய ஷாக் கொடுத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *