அடேங்கப்பா!! இந்த ஒரு நடிகருடன் மட்டும் சேர்ந்து நடிகை ராதிகா 18 படங்கள் நடித்துள்ளாரா...!! யார் அந்த நடிகர் தெரியுமா...? ஆ ச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்...!!

அடேங்கப்பா!! இந்த ஒரு நடிகருடன் மட்டும் சேர்ந்து நடிகை ராதிகா 18 படங்கள் நடித்துள்ளாரா…!! யார் அந்த நடிகர் தெரியுமா…? ஆ ச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்…!!

Cinema News Image News

தமிழ் சினிமாவில் 80 மற்றும் 90 கால கட்டங்களில் கொடி கட்டி பறந்தவர் நடிகை ராதிகா. தென்னிந்திய திரைப்பட நடிகை மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகை, தயாரிப்பாளர், அரசியல்வாதி ஆவார். ராடான் மீடியா என்ற நிறுவனத்தின் நிறுவனர் ஆவார். இதன் மூலம் பல தமிழ் திரைப்படங்கள், தென்னிந்தியத் தொலைக்காட்சித் தொடர்கள் தயாரிக்கிறார். இவரின் தந்தை பழம் பெரும் நடிகரான எம்.ஆர். ராதாவின் மக்கள் ஆவார். இவர் பாரதிராஜா இயக்கத்தில் வெளியான கிழக்கே போகும் ரயில் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து அறிமுகமானார். இவரின் முதல் படமே இவருக்கு வெற்றிப்படமாக அமைந்தது.

அதனைத் தொடர்ந்து இவர் இனிக்கும் இளமை, நிறம் மாறாத பூக்கள், எங்க ஊரு ராசாத்தி, இதயத்தில் ஒரே இடம் என பல்வேறு படங்களில் நடித்து தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தி மக்கள் மத்தியில் பிரபலமடைந்தார். ஒரு கட்டத்தில் இவர் அன்றைய கால கட்டத்தில் உச்ச நட்சத்திர நடிகர்களான ரஜினி, கமல், விஜயகாந்த், சரத்குமார், சுதாகர் போன்ற டாப் நடிகர்களுடன் சேர்ந்து நடித்து தனது மார்க்கெட்டை உயர்த்திக் கொண்டார்.

அதனைத்  தொடர்ந்து அவருடைய படங்கள் சூப்பராக ஓ டினாலும் கூட ஒரு சில நடிகர்களுடன் மட்டும் அதிகமான படம் பண்ணியதோடு மட்டுமல்லாமல் கா தல் கி சுகி சுவிலும் சி க் கி னார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அந்த வகையில் சினிமா பயணத்தை ஆரம்பித்த இவர் சுதாகர் உடன் நிறைய படங்கள்  நடித்திருக்கிறார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். சுதாகர் தமிழ் சினிமாவில் முதன் முதலாக பாரதிராஜா அவர்களுடன் இணைந்து 1977ஆம் ஆண்டு நடிக்க ஆரம்பித்தார் ஏன் என்றால் ராதிகாவும், நடிகர் சுதாகரும் சேர்ந்து சுமார் 18 திரைப்படங்கள் ஒன்றாக நடித்து உள்ளனர்.

சுதாகர் தமிழ், தெலுங்கு ஆகிய இரு மொழிகளிலும் சேர்ந்து இதுவரை கிட்டத்தட்ட 600 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். இதனால் அப்பொழுது பெரிய அளவில் இவர்களைப் பற்றி கி சுகி சு கிளம்பியது. தாகர் மற்றும் ராதிகா இருவரும் இணைந்து பல திரைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் பலரும் இருவரும் காதலர்கள் என்று கூறும் அளவிற்கு பிரபலமாக பேசப்பட்டார்கள். மேலும் இவர்கள் இருவரும் திருமணம் செய்து கொள்ளப் போவதாக பல தகவல்கள் வெளிவந்தன. 40 படங்களுக்கு மேல் நடித்த சுதாகர் தி டீ ரெ ன படங்களில் நடிப்பதை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக கு றை த்துக் கொண்டார்.

ஒரு சமயத்தில் தமிழையும்  தா ண்டி தெலுங்கில் தொடர்ந்து பட வா ய்ப்புகளை கைப்ப ற்றி அங்கேயும் தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தி தனக்கான ஒரு இடத்தை பிடித்தவர். படப்பிடிப்பில் மது போதையில் தான் கலந்து கொண்டார் என தகவல் காட்டுத்தீ போல் பரவியது. அதன் பிறகு போகப் போக அவருக்கு படவாய்ப்புகள் குறைந்தது படங்களும் தோ ல் வியை ச ந்தித்தது. இவருக்கு கிடைத்த பட வாய்ப்புகளை இவர் சரியாக பயன்படுத்திக் கொள்ளாததால் இவர் தோ ல் வியை சந்தித்தார்.

ஒரு கால கட்டத்தில் சுதாகர் நடிகை ஸ்ரீப்ரியா அவர்களை துரத்தி து ரத் தி காதலித்ததாக மிகப் பெரிய செய்தி வை ர லா னது. சுதாகர் ஒரு காலகட்டத்தில் கமலுக்கு இணையான ரசிகர் கூட்டத்தை பெற்றிருந்தார். இவர் அங்கு மட்டுமே சுமார் 100க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. 1990 இல் ரஜினி நடித்த அதிசய பிறவி திரைப்படத்தில் வி ல் ல னாக நடித்து அ சத்தினார். ரஜினியும், சுதாகரும் பயிற்சி பள்ளியில் ஒன்றாக படித்தவர்கள். ஒன்றாக தான் சினிமா துறைக்கு வந்தனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. கடைசியாக சுதாகர் தமிழில் காதல் அழிவதில்லை, தானா சேர்ந்த கூட்டம் போன்ற படங்களில் நடித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *