சற்றுமுன் திடீரென படப்பிடிப்பில் நடந்த தீ வி ப த்து..!! செட்டில் இருந்த பிரபல நடிகை..!! அவருக்கு என்ன ஆனது தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

சற்றுமுன் திடீரென படப்பிடிப்பில் நடந்த தீ வி ப த்து..!! செட்டில் இருந்த பிரபல நடிகை..!! அவருக்கு என்ன ஆனது தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

மௌனி ராய் (பிறப்பு 28 செப்டம்பர் 1985) ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முதன்மையாக இந்தி திரைப்படங்கள் மற்றும் இந்தி தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிகிறார். கியுங்கி சாஸ் பி கபி பஹு தி (2006) மூலம் அவர் தனது நடிப்பு அறிமுகமானார். அமானுஷ்ய த்ரில்லர் நாகினி மற்றும் அதன் தொடர்ச்சியான நாகினி 2  ஆகியவற்றில் உருவத்தை மாற்றும் பாம்பாக நடித்த பிறகு அதிக சம்பளம் வாங்கும் ஹிந்தி தொலைக்காட்சி நடிகைகளில் ஒருவராக ராய் ஆனார்.

இந்தியத் தொலைக்காட்சி அகாடமி விருதுகள் மற்றும் தங்க விருதுகள் உட்பட பல்வேறு விருதுகளைப் பெற்றவர். பல நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்ற பிறகு, டெவோன் கே தேவ்…மஹாதேவ் (2011) இல் சதியாக நடித்ததன் மூலம் பரவலான கவனத்தைப் பெற்றார். அவர் ஜரா நச்கே திகா (2008) மற்றும் ஜலக் திக்லா ஜா 7 (2014) ஆகியவற்றில் பங்கேற்றுள்ளார். ராய் ஹீரோ ஹிட்லர் இன் லவ் (2011) மற்றும் ஹிந்தி திரைப்படம் கோல்ட் (2018) மூலம் அறிமுகமானார்.

பிரம்மாஸ்திரா: பாகம் ஒன்று – சிவாவில் ஜூனூனாக நடித்ததற்காக அவர் விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார். மூன்று வருட டேட்டிங்கைத் தொடர்ந்து, ராய் மற்றும் துபாயைச் சேர்ந்த தொழிலதிபர் சூரஜ் நம்பியார் பாரம்பரிய பெங்காலி மற்றும் மலையாள சடங்குகளில் கோவாவின் பனாஜியில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். காமெடி, திரில் கலந்து உருவாகி வரும் திரைப்படம் தி விர்ஜின் ட்ரீ. பாலிவுட் நடிகர் சஞ்சய் தத் இந்த படத்தின் வழியே தயாரிப்பாளர் ஆகியுள்ளார்.

த்ரீ டைமன்சன் மோசன் பிக்சர்ஸ் என்ற பெயரிடப்பட்ட நிறுவனம் சார்பில் அவர் தயாரிக்கும் இந்த படத்தில் நாகின் புகழ் நடிகை மவுனி ராய் நடிக்கிறார். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு நடந்து கொண்டிருந்தபோது, திடீரென தீ வி ப த்து ஏற்பட்டு உள்ளது. சம்பவம் நடந்தபோது, நடிகை மவுனி ராய் இருந்துள்ளார். அவருக்கான சீன் எடுக்கப்பட இருந்தது. அப்போது, கேமரா வெ டித்து தீ பரவியுள்ளது. எனினும், இந்த சம்பவத்தில் அவர் உயிர் தப்பி விட்டார். யாருக்கும் பா  திப்பு ஏற்படவில்லை என தகவல் தெரிவிக்கின்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *