என்னது… நடிகை நயன்தாராவும் விக்னேஷ் சிவனும் பி ரி ய ப் போகிறார்களா..!! இணையத்தில் கா ட் டுத் தீ யாய் பரவும் தகவல்..!! உண்மையிலேயே இருவருக்கும் என்ன பி ர ச்சனை தெரியுமா..??

Cinema News Image News

டயானா மரியம் குரியன், தொழில்ரீதியாக நயன்தாரா என்று அழைக்கப்படுகிறார், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள படங்களில் பணிபுரிந்ததற்காக அறியப்பட்டவர். அவர் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா “பிரபலங்கள் 100” 2018 பட்டியலில் இருந்தார், அவருடைய மொத்த ஆண்டு வருமானம் 15.17 கோடியாகக் கணக்கிடப்பட்டது. நயன்தாரா இரண்டு தசாப்தங்களாக 75க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தார்.

2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான மனசினக்கரே என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார். அவர் தமிழ் சினிமாவில் அய்யா (2005) மற்றும் தெலுங்கில் லட்சுமி (2006) மூலம் அறிமுகமானார். சூப்பர் (2010) திரைப்படத்தின் மூலம் கன்னடத் திரைப்படத்திலும் அறிமுகமானார். ஸ்ரீராம ராஜ்ஜியத்தில் (2011) அவர் சீதா தேவியாக நடித்ததன் மூலம் சிறந்த தெலுங்கு நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதையும் சிறந்த நடிகைக்கான நந்தி விருதையும் பெற்றார்.

ராஜா ராணி (2013), வல்லவன் நானும் ரவுடி தான் (2015) மற்றும் அறம் (2017) ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக சிறந்த தமிழ் நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். அவர் மலையாளி பெற்றோரிடம் ஒரு கிறிஸ்தவராக வளர்க்கப்பட்டார். 7 ஆகஸ்ட் 2011 அன்று, அவர் சென்னையில் உள்ள ஆர்ய சமாஜ் கோவிலில் இந்து மதத்தைத் தழுவினார். அதன் பிறகு, அவருக்கு இந்து மதத்திற்கு மாறியதற்கான சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டது, மேலும் அவரது மேடைப் பெயர் நயன்தாரா என்பது அவரது அதிகாரப்பூர்வ பெயராக மாறியது.

அவள் ஒரு பாலிடாக்டைல், இடது கையில் ஒரு அடிப்படை விரலைக் கொண்டவள். நயன்தாரா நடிகரும் நடன இயக்குனருமான பிரபுதேவாவுடன் மூன்றரை வருட லைவ்-இன் உறவை ஒப்புக்கொண்டார். 2015 ஆம் ஆண்டில், நயன்தாராவும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனும் 2015 ஆம் ஆண்டில் நானும் ரவுடி தான் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றியதிலிருந்து உறவுமுறையில் உள்ளனர். இருவரும் ஜூன் 9, 2022 அன்று மகாபலிபுரத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

அக்டோபர் 2022 இல், தம்பதியினர் வாடகைத் தாய் மூலம் தங்கள் இரட்டைக் குழந்தைகளைப் பெற்றெடுத்ததாக அறிவித்தனர். இந்நிலையில் நயன்தாராவுக்கும், விக்னேஷ் சிவனுக்கும் இடையே பி ர ச்சனையாம். அதனால் விக்னேஷ் சிவனை வி வா கரத்து செய்ய மு டி வு செய்திருக்கிறார் நயன்தாரா என்று ஒரு தகவல் வெளியாகி சமீபத்தில் தீ யா க பரவியது. அதாவது நயன்-விக்கி பி ரி வு குறித்து வெளியாகியுள்ள தகவல் உண்மை இ ல் லை. இது வெறும் வ த ந் தி தான்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *