20 வயதேயான இளம் நடிகை தூ க் கி ட்டு த ற்கொ லை...!! அ தி ர் ச் சியில் திரையுலகம்...!! க ண் ணீ ரில் ரசிகர்கள்...!!

20 வயதேயான இளம் நடிகை தூ க் கி ட்டு த ற்கொ லை…!! அ தி ர் ச் சியில் திரையுலகம்…!! க ண் ணீ ரில் ரசிகர்கள்…!!

Death News

பட நடிகைகளை விட இப்போதெல்லாம் சின்னத்திரை நடிகைகள் தான் மக்களிடம் நல்ல வரவேற்பு பெறுகிறார்கள். ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடரில் நடித்து வரும் நடிகை துனிஷா சர்மா தொலைக்காட்சி தொடரின் படப்பிடிப்பின்போது த ற் கொ லை செய்து கொண்டார்.  சீரியல்களில் நடிக்கும் நாயகிகள் என்ன செய்தாலும் உடனே அது பிரபலமாகி விடுகிறது. அதற்காகவே நடிகைகள் நிறைய போட்டோ ஷுட், ரீல்ஸ் என செய்து ரசிகர்களால் எப்போதும் பேசப்படும் பிரபலமாக உள்ளார்கள். பிரபல சின்னத்திரை நடிகை துனிஷா சர்மா ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் த ற்கொ லை செய்து கொண்ட ச ம் பவம் அ தி ர் ச் சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

எனினும் தற்போது ஒரு நடிகை தூ க் கு போ ட்டு த ற்கொ லை செய்திருப்பது அ தி ர் ச் சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. பாலிவுட் சீரியல்கள் Bharat Ka Veer Putra – Maharana Pratap, Chakravartin Ashoka Samrat,  Ishq Subhan Allah போன்ற தொடர்களில் நடித்து பிரபலமானவர் தான் துனிஷா ஷர்மா. மகாராஷ்டிராவின் பால்கர் மாவட்டத்தில் வாசை என்ற தொலைக்காட்சி தொடரின் படப்பிடிப்பு நடந்து வருகிறது. அந்த தொலைக்காட்சி தொடருக்கான படப்பிடிப்பு நடந்து வந்த செட்டில், அதில் பணியாற்றிய நடிகை துனிஷா சர்மா என்பவர் தூ க் கி ட்டு த ற் கொ லை செய்துள்ளார்.

இந்த நிலையில் அவர் மேக்கப் அறையில் மேக்கப் போட்டு விட்டு க ழிவறை சென்றதாகவும் க ழிவறையிலிருந்து அவர் நீண்ட நேரமாகியும் திரும்பவி ல்லை என்பதால் தான் ச ந் தே கம் அடைந்த படக்குழுவினர் கதவை உ டை த்து பார்த்த போது அவர் தூ க் கி ல் தொங்கிய நிலையில் காணப்பட்டார் என்றும் கூறப்படுகிறது. தொடர்ந்து, அவருடன் அதே தொடரில் இணைந்து நடித்து வரும் நடிகர் ஷீசன் முகமது கான் என்பவர் தான் நடிகையை த ற் கொ லைக்கு தூ ண் டியதாக கூறி, அவர் மீது வ ழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

20 வயதான பிரபல சீ ரியல் நடிகை, தான் நடித்துக் கொண்டிருந்த படப்பிடிப்பு தளத்திலேயே த ற்கொ லை செய்துகொண்ட ச ம் பவம் பெரும் அ தி ர் ச் சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அத்தோடு மரு த்துவம னைக்கு கொண்டு சென்றும் பலன் இ ன்றி உ யி ரி ழ ந்துள்ளார். இவ்வாறாக இளம் வயதிலேயே நடிகை இப்படியொரு வி ஷயத்தை செய்திருப்பது ரசிகர்களுக்கு வ ரு த் தத்தை கொடுத்துள்ளது. பின்னர் அங்கிருந்தவர்கள் கதவை உ டை த்துக் கொண்டு உள்ளே பார்த்த போது, நடிகை துணிஷா தூ க் கி ட்ட நிலையில் இருப்பதை கண்டு அதி ர்ச் சியடை ந்துள்ளனர்.

தொடர்ந்து, அங்கிருந்தவர்கள் அவரை உடனடியாக ம ரு த்துவமனைக்கு அழைத்து சென்ற நிலையில், அவர் ஏற்கெனவே உயி ரிழ ந்து விட்டதாக ம ரு த்துவர்கள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். தொடர்ந்து, போ லீ சார் ச ம் பவ இடத்திற்கு வி ரைந்து சென்றனர். துனிஷா படப்பிடிப்பு தளத்தில் த ற்கொ லை செய்து கொண்டதாக அங்கிருந்தவர்கள் கூறினாலும், போ லீசா ர் அனைத்து வகையிலும் வி சா ர ணையை தீ வி ரப்படுத்தி வருகின்றனர். உ யி ரி ழ ந்த துனிஷாவின் தாயார் கொடுத்த பு காரின் பேரில், சக நடிகர் முகமது கான் மீது போ லீ சார் வ ழ க்கு பதிவு மேற்கொண்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *