சற்றுமுன் தேசிய விருது பெற்ற பிரபல முன்னணி இயக்குனர் உடல் நலக்கு றைவு காரணமாக தி டீ ர் ம ர ணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இவருக்கா இப்படி நடக்கணும் என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

சற்றுமுன் தேசிய விருது பெற்ற பிரபல முன்னணி இயக்குனர் உடல் நலக்கு றைவு காரணமாக தி டீ ர் ம ர ணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவருக்கா இப்படி நடக்கணும் என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

திரைப்படம் மற்றும் ஆவணப்பட இயக்குனர் கே.பி.சசி, தனியார் மருத்துவமனையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை கா ல மா னார். அவருக்கு வயது 64. கேரளாவின் திரைப்பட ஊழியர் சம்மேளனத்தின் சங்கமான ஃபெஃப்கா, கார்ட்டூனிஸ்ட் சசிக்கு தனது முகநூல் பக்கத்தில் அ ஞ் சலி செலுத்தியது. FEFKA இயக்குநர்கள் சங்கமும் அவருக்கு முகநூல் பக்கத்தில் அஞ்சலி செலுத்தியது. மருத்துவமனையில் சிகிச்சை ப லனி ன்றி சசி உ யி ரிழ ந்ததாக தொழிற்சங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

சமூக மற்றும் உளவியல் வ ன் மு றைகளால் பா தி க்கப்படும் மலையாளி பெண்களின் வாழ்க்கையைப் பற்றிய ‘இலையும் மு ள் ளும்’ (இலையும் முள்ளும்) படத்திற்காக சசி தேசிய விருதை வென்றதாக ஃபெஃப்கா மற்றும் இயக்குநர்கள் சங்கம் கூறியது. பதிவில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள அவரது மற்ற படங்கள் ‘கடலோர படையெடுப்பை எதிர்ப்பது’, ‘அமெரிக்கா அமெரிக்கா’, ‘லிவிங் இன் ஃபியர்’, ‘டெவலப்மென்ட் அட் கன்பாயிண்ட்’ மற்றும் ‘ஃபேப்ரிகேட்டட்’, கேரளாவில் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் நிறுவன தலைவர்களில் ஒருவரான கே தாமோதரனின் மகன் சசி.

1970களில் ஜவஹர்லால் நேரு பல்கலைக் கழகத்தில் மாணவராக இருந்தபோதே கார்ட்டூனிஸ்டாகத் தொடங்கினார் சசி. மும்பையில் உள்ள ஃப்ரீ பிரஸ் ஜர்னலில் கார்ட்டூனிஸ்டாகப் பணிபுரிந்த அவர், விப்கியோர் திரைப்பட விழாவை நிறுவியவர்களில் ஒருவராக இருந்தார். சமூக ஊடகங்கள் இரங்கல்களால் நிரம்பியுள்ளன. சிவில் உரிமை ஆர்வலர் டீஸ்டா செடல்வாட் தனது ட்விட்டர் பதிவில், “திரைப்படத் தயாரிப்பில் கருணையுள்ள, ஆற்றல் மிக்க குரல் கேபி சசி இப்போது இல்லை. ஒரு சகாப்தம் முடிவுக்கு வருகிறது. நேர்மை, துணிச்சல் மற்றும் மக்கள் சினிமா மீதான தீவிர ஈடுபாட்டின் சகாப்தம்.. அவரது உடல் த க னம் நாளை நடைபெறும் என அதில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *