42 வயதாகியும் திருமணம் ஆ கா மல் இருப்பதால் ஆன்மீக வாதியாக மாறி நித்தியானந்தாவிடம் த ஞ் சம் அடைந்த தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

42 வயதாகியும் திருமண மா காமல் இருப்பதால் ஆன்மீக வாதியாக மாறி நித்தியானந்தாவிடம் த ஞ் சம் அடைந்த தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

பொதுவாக கௌசல்யா என்று அழைக்கப்படும் நந்தினி ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் மாடல் ஆவார், இவர் தென்னிந்திய சினிமாவில் முக்கியமாக நடித்துள்ளார். இவர் மலையாள திரையுலகில் நந்தினி என்று அழைக்கப்படுகிறார். முன்னணி கதாநாயகியாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய பிறகு, அவர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். பாலச்சந்திர மேனனின் 1996 ஆம் ஆண்டு மலையாளத் திரைப்படமான ஏப்ரல் 19 இல் அறிமுகமாகும் முன் நந்தினி ஒரு மாடலிங் தொழிலைத் தொடர்ந்தார்.

அடுத்த ஆண்டு, அவர் முரளியுடன் தனது முதல் தமிழ் திரைப்படமான காலமெல்லாம் காதல் வாழ்க (1997) இல் தோன்றினார் மற்றும் நேருக்கு நேர் (1997), பிரியமுதன் (1998), சொல்லமலே (1998), பூவேலி (1998) போன்ற பல வெற்றிகரமான தமிழ் படங்களில் நடித்தார். . ), அவர் அயல் கதை எழுதுகயானு (1998), கருமடிக்கூட்டன் (2001), சுந்தர புருஷன் (2001), சிவம் (2002), உதயம் (2004), அவர் தமிழ் மற்றும் மலையாளத்தில் 30 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தார், அதே நேரத்தில் பூவேலியில் நடித்ததற்காக சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை பெற்றார் – தமிழ்.

அவர் பெரும்பாலும் புடவை மற்றும் பழமைவாத பாத்திரங்களில் நடித்தார். 2000 களின் நடுப்பகுதியில், அவர் குணச்சித்திர கலைஞராக மாறினார் மற்றும் திருமலை (2003) மற்றும் சந்தோஷ் சுப்ரமணியம் (2008) போன்ற படங்களில் துணை வேடங்களில் நடித்தார் மற்றும் சன் டிவியில் 436 எபிசோட்களை ஒளிபரப்பிய மனைவி தொடருடன் தொலைக்காட்சியில் நுழைந்தார். 2004 ஆம் ஆண்டில், அவர் முன்னணி நடிகையாக மீண்டும் வர முயற்சித்தார், ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக அவரது பல திட்டங்கள் தாமதமாகின.

பிரசாந்துடன் அவர் நடித்த தியாகராஜனின் போலீஸ், கார்த்திக்குடன் மனதில், வேண்டுமடி நீ எனக்கு மற்றும் சத்யராஜுடன் ரோசாப்பூ சின்ன ரோசாப்பூ போன்ற படங்கள் தயாராக இருந்தன, ஆனால் அவை அடுத்தடுத்து முடங்கின. ஆக்‌ஷன் படமான பூஜை (2014) மூலம் 6 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு கௌசல்யா தமிழ்த் திரையுலகிற்கு திரும்பினார். கௌசல்யா கர்நாடக மாநிலம் பெங்களூரில் பிறந்தார்.

அவரது தந்தை சிவசங்கர் சித்தலிங்கப்பா, ஒரு பெங்களூரு, கர்நாடக மாநில சாலை போக்குவரத்து கழகத்தில் டிப்போ மேலாளராக பணிபுரிந்தார். அவரது தாயார் பாதி மராத்தி மற்றும் பாதி கன்னடம், இலங்கையில் பிறந்து வளர்ந்தவர். அவரது பாட்டி இலங்கையைச் சேர்ந்தவர். கௌசல்யா 42 வயதிலும் திருமணமா கா மல் இருக்கிறார். இந்த பி ர ச்சனைக்காக ஆன்மீக வாதியாக மாறி நித்யனந்தாவிடம் த ஞ் சம் அ டை ந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *