3 தலைமுறைகளாக தென்னிந்தியா சினிமாவில் கலக்கும் குடும்பம்..!! இந்த ஒரு குடும்பத்தில் மட்டும் 12 நடிகர் நடிகைகள்..!! வாரிசு அரசியல் நடத்தும் பிரபல நடிகரின் குடும்பம்..!! இந்த குடும்பத்தால் வாய்ப்பி ல் லாமல் த வி க் கும் திறமையான நடிகர்கள்..!!

3 தலைமுறைகளாக தென்னிந்தியா சினிமாவில் கலக்கும் குடும்பம்..!! இந்த ஒரு குடும்பத்தில் மட்டும் 12 நடிகர் நடிகைகள்..!! வாரிசு அரசியல் நடத்தும் பிரபல நடிகரின் குடும்பம்..!! இந்த குடும்பத்தால் வாய்ப்பி ல் லாமல் த வி க் கும் திறமையான நடிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

அல்லு-கொனிடேலா குடும்பம் தெலுங்கு சினிமாவில் பணிபுரிந்த ஒரு முக்கிய இந்திய ஷோ பிசினஸ் குடும்பமாகும், குடும்பத்தின் குறைந்தது 3 தலைமுறையினர் திரைப்படங்கள், வணிக முயற்சிகள் மற்றும் அரசியலில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.இந்த குடும்பத்தால் பல திறமையான நடிகர்கள் வாய்ப்பில்லாமல் தவிக்கின்றனர். குடும்பத்தின் முக்கிய தலைவர்கள் நகைச்சுவை நடிகர் அல்லு ராமலிங்கய்யா மற்றும் அவரது மருமகன், நடிகர்-அரசியல்வாதி சிரஞ்சீவி. சிரஞ்சீவியின் பெயரான மெகா ஸ்டாரைக் குறிக்கும் வகையில் இந்த குடும்பம் மெகா குடும்பம் என்று பேச்சுவழக்கில் அழைக்கப்படுகிறது.

இந்த குடும்பம் திரைப்படத் துறையை கருத்தில் கொண்டு இந்தியாவில் உள்ள முக்கிய குடும்பங்களில் ஒன்றாகும். அல்லு-கொனிடேலா குடும்பம் இந்திய மாநிலமான ஆந்திரப் பிரதேசத்தில் மேற்கு கோதாவரி மாவட்டத்தில் உள்ள மொகல்தூரு மற்றும் பாலகொல்லு கிராமங்களில் அவர்களின் பூர்வீகம். சிரஞ்சீவி அல்லு ராமலிங்கய்யாவின் மகளும் தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அல்லு அரவிந்தின் சகோதரியுமான சுரேகாவை மணந்தார்.

இந்த தம்பதிக்கு மூன்று குழந்தைகள் உள்ளனர்: ஸ்ரீஜா, சுஷ்மிதா மற்றும் ராம் சரண், பிந்தையவர் தெலுங்கு சினிமாவின் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் ஒருவர். சரண் தொழிலதிபர் பிரதாப் சி. ரெட்டியின் பேத்தி உபாசனா காமினேனியை மணந்தார். ஸ்ரீஜா நடிகர் கல்யாண் தேவை மணந்தார். சிரஞ்சீவிக்கு நாகேந்திர பாபு மற்றும் நடிகர்-அரசியல்வாதியான பவன் கல்யாண் ஆகிய இரு சகோதரர்கள் உள்ளனர். நாகேந்திர பாபுவின் குழந்தைகள் வருண் தேஜ் மற்றும் நிஹாரிகா.

கல்யாண் நந்தினி, ரேணு தேசாய் மற்றும் அன்னா லெஷ்னேவா ஆகியோரை மூன்று முறை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவருக்கு தேசாய்-அகிரா நந்தன் மற்றும் ஆத்யா ஆகிய இரு குழந்தைகளும், லெஷ்னேவா-போலேனா அஞ்சனா பவனவ்னா மற்றும் மார்க் ஷங்கர் பவானோவிச் ஆகியோருடன் மேலும் இரண்டு குழந்தைகளும் உள்ளனர். அல்லு அரவிந்த் மற்றும் அவரது மனைவி நிர்மலாவுக்கு மூன்று குழந்தைகள் உள்ளனர்—வெங்கடேஷ், அர்ஜுன் மற்றும் சிரிஷ். கடைசி இருவர் தெலுங்கு சினிமாவில் நடிகர்கள்.

அல்லு அர்ஜுன் சினேகா ரெட்டியை மணந்தார், மேலும் தம்பதியருக்கு அயன் மற்றும் அர்ஹா என்ற இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். சிரஞ்சீவிக்கு விஜய துர்கா மற்றும் மாதவி ராவ் என்ற இரு சகோதரிகள் உள்ளனர். துர்காவுக்கு சாய் தரம் தேஜ் மற்றும் பஞ்ச வைஷ்ணவ் தேஜ் என்ற இரு மகன்கள் உள்ளனர், இருவரும் நடிகர்கள். ஆக மொத்தம் இவரது குடும்பத்தில் மட்டும் 12 பிரபலங்கள் இருக்கிறார்கள். இவர்கள் அனைவரும் தெலுங்கு சினிமாவின் முன்னணி பிரபலங்கள். இதோ இவர்களது குடும்ப மரம். இதில் நீல கலரில் இருக்கும் பெயர் தான் இவர்களது குடும்ப சினிமா பிரபலங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *