23 வயது வித்தியாசம் இருப்பவரை திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி நடிகை..!! முன்னாள் கணவருக்கு ஒரு மில்லியன் டாலர் வழங்க ஒப்புதல்..!! அவர் முன்னாள் கணவரும் ஒரு மிகப்பெரிய பிரபலமா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

23 வயது வித்தியாசம் இருப்பவரை திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி நடிகை..!! முன்னாள் கணவருக்கு ஒரு மில்லியன் டாலர் வழங்க ஒப்புதல்..!! அவர் முன்னாள் கணவரும் ஒரு மிகப்பெரிய பிரபலமா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஜான் கிறிஸ்டோபர் டெப் II ஒரு அமெரிக்க நடிகர் மற்றும் இசைக்கலைஞர். அவர் மூன்று அகாடமி விருதுகள் மற்றும் இரண்டு BAFTA விருதுகளுக்கான பரிந்துரைகளுடன், கோல்டன் குளோப் விருது மற்றும் ஸ்க்ரீன் ஆக்டர்ஸ் கில்ட் விருது உட்பட பல பாராட்டுக்களைப் பெற்றவர். 21 ஜம்ப் ஸ்ட்ரீட் (1987-1990) என்ற தொலைக்காட்சித் தொடரில் டீன் சிலையாக முக்கியத்துவம் பெறுவதற்கு முன், டெப் திகில் திரைப்படமான எ நைட்மேர் ஆன் எல்ம் ஸ்ட்ரீட் (1984) இல் தனது முழுத் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார் மற்றும் பிளாட்டூனில் (1986) தோன்றினார்.  1990 களில், டெப் பெரும்பாலும் சுயசார்பற்ற இயக்குனர்களுடன் நடித்தார், பெரும்பாலும் விசித்திரமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்தார்.

இதில் Cry-Baby (1990), What’s Eating Gilbert Grape (1993), Benny and Joon (1993), Dead Man (1995), Donnie Brasco (1997), மற்றும் Fear and Loathing in Las Vegas (1998) ஆகியவை அடங்கும். டெப் தனது நீண்டகால ஒத்துழைப்பை இயக்குனர் டிம் பர்ட்டனுடன் தொடங்கினார், எட்வர்ட் சிஸார்ஹாண்ட்ஸ் (1990), எட் வூட் (1994) மற்றும் ஸ்லீப்பி ஹாலோ (1999) ஆகிய படங்களில் முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் நடித்தார்.  2000 களில், வால்ட் டிஸ்னி ஸ்வாஷ்பக்லர் திரைப்படத் தொடரான ​​பைரேட்ஸ் ஆஃப் தி கரீபியன் (2003-2017) இல் கேப்டன் ஜாக் ஸ்பாரோவாக நடித்ததன் மூலம் டெப் வணிக ரீதியாக மிகவும் வெற்றிகரமான திரைப்பட நட்சத்திரங்களில் ஒருவரானார்.

அவர் சாக்லேட் (2000), ஃபைண்டிங் நெவர்லேண்ட் (2004) மற்றும் பொது எதிரிகள் (2009) ஆகியவற்றிற்காக விமர்சனப் பாராட்டைப் பெற்றார், அதே நேரத்தில் டிம் பர்ட்டனுடன் வணிக ரீதியாக வெற்றிகரமான ஒத்துழைப்பை சார்லி மற்றும் சாக்லேட் ஃபேக்டரி (2005) ஆகியவற்றுடன் தொடர்ந்தார், அங்கு அவர் வில்லி வொன்காவாக நடித்தார். , கார்ப்ஸ் பிரைட் (2005), ஸ்வீனி டோட்: தி டெமன் பார்பர் ஆஃப் ஃப்ளீட் ஸ்ட்ரீட் (2007), மற்றும் ஆலிஸ் இன் வொண்டர்லேண்ட் (2010). 2012 ஆம் ஆண்டில், டெப் உலகின் மிகப்பெரிய திரைப்பட நட்சத்திரங்களில் ஒருவராக இருந்தார்.

மேலும் ஒரு வருடத்தில் US$75 மில்லியன் சம்பாதித்து, உலகின் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகராக கின்னஸ் உலக சாதனைகளால் பட்டியலிடப்பட்டார். 2010 களில் டெப் தனது இன்பினிட்டம் நிஹில் நிறுவனம் மூலம் திரைப்படங்களைத் தயாரிக்கத் தொடங்கினார்.  அவர் பிளாக் மாஸ் (2015) படத்திற்காக விமர்சனப் பாராட்டைப் பெற்றார் மற்றும் ஆலிஸ் கூப்பர் மற்றும் ஜோ பெர்ரியுடன் இணைந்து ஹாலிவுட் வாம்பயர்ஸ் என்ற ராக் சூப்பர் குரூப்பை உருவாக்கினார், விசார்டிங் வேர்ல்ட் படங்களான ஃபென்டாஸ்டிக் பீஸ்ட்ஸ் அண்ட் வேர் டு ஃபைன்ட் தெம் (2016), மற்றும் ஃபென்டாஸ்டிக் பீஸ்ட்ஸ்: கிரைண்டல்வால்டின் குற்றங்கள் (2018). 1998 மற்றும் 2012 க்கு இடையில், டெப் பிரெஞ்சு பாடகி வனேசா பாரடிஸ் உடன் உறவில் இருந்தார்.

மேலும் அவர்களுக்கு நடிகை லில்லி-ரோஸ் டெப் உட்பட இரண்டு குழந்தைகள் இருந்தனர். 2015 முதல் 2017 வரை, டெப் நடிகை ஆம்பர் ஹியர்டை மணந்தார். இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் து ஷ்பிர யோகம் செய்ததாகக் கூறப்பட்டதால், அவர்களின் வி வா க ரத்து ஊடகங்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது. 2018 இல், ஆங்கிலச் சட்டத்தின் கீழ் அ வ தூறு செய்ததற்காக பிரிட்டிஷ் டேப்லாய்ட் தி சன் வெளியீட்டாளர்கள் மீது டெப் தோ ல் வி யுற்றார்; ஒரு நீதிபதி அவரை “மனைவியை அ டி ப்பவர்” என்று முத்திரை கு த் தி வெளியீடு “கணிசமான உண்மை” என்று தீர்ப்பளித்தார்.  டெப் பின்னர் வர்ஜீனியாவில் 2022 விசாரணையில் ஹியர்ட் மீது வெற்றிகரமாக வழக்குத் தொடர்ந்தார்.

“பாலியல் வ ன்மு றை” மற்றும் “உள்நாட்டு து ஷ்பி ரயோகம்” பற்றிய ஹியர்டின் கு ற் றச்சா ட்டுகள் த வ றானவை என்றும் அமெரிக்க சட்டத்தின் கீழ் டெப்பை அ வ தூறு செய்ததாகவும் ஏழு உறுப்பினர் ஜூரி தீர்ப்பளித்தது. மூன்று ஆண்டுகள் சென்ற இந்த வழக்கின் முடிவில் ஜானி டெப்புக்கு ஆதரவாக தீர்ப்பு வந்தது. அத்துடன் 15 மில்லியன் டொலர்களை இ ழ ப் பீ டாக ஜானி டெப்புக்கு செலுத்த வேண்டும் என்று ஆம்பர் ஹெர்ட்டுக்கு உத்தரவிடப்பட்டது. இந்நிலையில் இவர் ஒரு மில்லியன் டாலர்கள் தான் வழங்க முடியும் என்று கூறியுள்ளார். அத்துடன் இருவருக்குமான வழக்குகளை மு டி த்து கொள்கிறேன் என்றும் கூறினார். அவரது இந்த அறிவிப்பை ஜானி டெப் ஏற்றுக் கொண்டதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இவர்கள் இருவருக்கும் 23 வருடங்கள் வயது வித்தியாசம் இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *