57 வயது பிரபல முன்னணி நடிகரை காதலிக்கிறாரா 32 வயது பிரபல நடிகை..!! அந்த நடிகரின் பிறந்தநாள் பார்ட்டிக்கு சென்றதால் சந்தேகத்தில் ரசிகர்கள்..!! காதலை தற்போது வரை மறுக்காத பிரபலங்கள்..!!

Cinema News Image News

பூஜா ஹெக்டே ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் இந்தி மற்றும் தமிழ் திரைப்படங்களுக்கு கூடுதலாக தெலுங்கு படங்களில் முக்கியமாக தோன்றுகிறார். அவர் ஒரு மாடலாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மற்றும் 2010 ஐ ஆம் ஷீ-மிஸ் யுனிவர்ஸ் இந்தியா போட்டியில் இரண்டாவது இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார். அவர் தமிழ்த் திரைப்படமான முகமூடி மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார் மற்றும் அவரது முதல் தெலுங்கு ரிலீஸ் ஓக லைலா கோசம். ஹெக்டே தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார்.

அதே ஆண்டில் அவரது இரண்டாவது படம், விஜய்யுடன் நெல்சன் இயக்கிய தமிழ் திரைப்படம் மிருகம். ஏப்ரல் 13ஆம் தேதி வெளியான இந்தப் படம், 9 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு அவர் தமிழ் சினிமாவுக்குத் திரும்புவதைக் குறித்தது. அந்த வகையில் நடிகர் சல்மான்கானுடன் இணைந்து புதிய படத்தில் நடித்த வருகின்றார். நடிகை பூஜா ஹெக்டேவிற்கும் நடிகர் சல்மான் கானுக்கும் காதலிப்பதாக இணையத்தில் தகவல் வெளியாகின.

ஆனால், இது குறித்து இருவருமே இது பொய்யான தகவல் என்று கூறவில்லை. இந்நிலையில், சல்மான் கானின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் சமீபத்தில் நடந்துள்ளது. 57 வயதாகியுள்ள சல்மான் கானுக்கு, ஹிந்தி திரையுலகை சார்ந்த பலரும் இந்த பார்ட்டியில் கலந்துகொண்டு வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தனர். இந்நிலையில், நடிகை பூஜா ஹெக்டேவும் இந்த பார்ட்டியில் கலந்துகொண்டார். அப்போது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்கள் இதோ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *