1 இல்ல 2 இல்ல 4 நடிகைகளை காதலித்த பிரபல நடிகர் சரத்குமார்..!! என்னது... அந்த 4 பேருமே முன்னணி நடிகைகளா..!! அந்த நடிகைகள் யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

1 இல்ல 2 இல்ல 4 நடிகைகளை காதலித்த பிரபல நடிகர் சரத்குமார்..!! என்னது… அந்த 4 பேருமே முன்னணி நடிகைகளா..!! அந்த நடிகைகள் யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சரத்குமார் ராமநாதன் ஒரு இந்திய நடிகர், அரசியல்வாதி, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் பாடகர் ஆவார். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் என 130க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். அவர் இரண்டு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் மூன்று தென்னிந்திய பிலிம்பேர் விருதுகளை வென்றுள்ளார். முதலில் பாடிபில்டர் மற்றும் பின்னர் பத்திரிகையாளர், 1986 இல், சரத்குமார் தெலுங்கு திரைப்படமான சமாஜம்லோ ஸ்திரீயில் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

அவர் முதலில் எதிர்மறை வேடங்களில் நடித்தார், பின்னர் துணை வேடங்களில் நடித்தார். ஆர்.சரத்குமார் இரண்டு முறை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவரது முதல் திருமணம் 1984 இல் சாயா தேவியுடன் நடந்தது மற்றும் தம்பதியருக்கு வரலக்ஷ்மி  மற்றும் பூஜா என்ற இரண்டு மகள்கள் இருந்தனர். சாயாவை திருமணம் செய்துகொண்டிருந்த போதே, 1990களின் நடுப்பகுதியில் நடிகை நக்மாவுடன் சரத்குமார் மிகவும் விளம்பரப்படுத்தப்பட்ட உறவுமுறையில் இருந்தார்.

சரத்குமாரும் சாயாவும் 2000 இல் விவாகரத்து பெற்றனர். சரத்குமார், நடிகை ராதிகாவை 2001ல் திருமணம் செய்து கொண்டார். கார்கில் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றிய போது நண்பர்களாக இருந்த அவர்கள், நம்ம அண்ணாச்சி மற்றும் சூர்யவம்சம் ஆகிய இரு படங்களில் ஜோடியாக நடித்துள்ளனர். இந்த தம்பதியருக்கு 2004 ஆம் ஆண்டு ராகுல் என்ற மகன் பிறந்தார். அவருக்கு 1992 ஆம் ஆண்டு அவரது முன்னாள் கணவர் ரிச்சர்ட் ஹார்டியுடன் அவரது மனைவி ராதிகாவிற்கு ரேயான் ஹார்டி என்ற சித்தி பிறந்தார்.

அவரது மூத்த மகள் வரலக்ஷ்மி தென்னிந்தியத் திரையுலகில் ஒரு நடிகை. அவரது வளர்ப்பு மகள் ராயனே ஹார்டி 28 ஆகஸ்ட் 2016 அன்று கிரிக்கெட் வீரர் அபிமன்யு மிதுனுடன் திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்நிலையில் நடிகர் சரத்குமார் பற்றிய சுவாரஸ்யமான தகவல் ஒன்று வெளிவந்துள்ளது. அது என்னவென்றால் நடிகர் சரத்குமார், தேவயானி, ஹீரா, நக்மா, சிம்ரன் என தனது சினிமா பயணத்தில் பலரை காதலித்துள்ளாராம். இந்த செய்தி ரசிகர்களிடையே மிகப்பெரிய அ தி ர் ச்சியை கொடுத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *