திருமணமான ஒரே வருடத்தில் முதல் மனைவியை விவாகரத்து..!! தற்போது இரண்டாவது மனைவியையும் விவாகரத்து செய்ய போகிறாரா இயக்குனர் செல்வராகவன்..?? அவர் போட்ட ட்வீட்டை பார்த்து அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

திருமணமான ஒரே வருடத்தில் முதல் மனைவியை விவாகரத்து..!! தற்போது இரண்டாவது மனைவியையும் விவாகரத்து செய்ய போகிறாரா இயக்குனர் செல்வராகவன்..?? அவர் போட்ட ட்வீட்டை பார்த்து அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

செல்வராகவன் ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர், திரைக்கதை எழுத்தாளர் மற்றும் நடிகர் ஆவார், இவர் பெரும்பாலும் தமிழ் திரைப்படங்களை இயக்கி நடித்துள்ளார். அவரது இயக்குனராக அறிமுகமானது துள்ளுவதோ இளமை (2002) ஆனால் அவரது தந்தை வணிக காரணங்களுக்காக வரவு வைக்கப்பட்டார், அதில் அவரது சகோதரர் தனுஷ் கே. ராஜா நடித்தார், செல்வராகவன் காதல் கொண்டேன் (2003) (தனுஷும் நடித்தார்) மூலம் தொடர்ச்சியான காதல் நாடகத் திரைப்படங்களைத் தயாரித்தார்.

7G ரெயின்போ காலனி (2004), புதுப்பேட்டை (2006) மற்றும் மயக்கம் என்ன (2011) ஆகிய இரண்டு படங்களிலும் தனுஷ் நடித்தது. ஆயிரத்தில் ஒருவன் (2010) மற்றும் இரண்டம் உலகம் (2013) இல் ஒரு இணையான பிரபஞ்சம் போன்ற ஒரு கற்பனை சோழ சாம்ராஜ்யத்தை சித்தரிப்பது போன்ற அறிவியல் புனைகதை மற்றும் கற்பனைத் திரைப்படங்களை உருவாக்கவும் அவர் துணிந்துள்ளார். அவர் தனது இயக்கத் திறமைக்காக விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்டார். மிருகம் என்ற வெற்றிப் படத்தின் மூலம் திரைப்பட நடிகராக அறிமுகமானார்.

15 டிசம்பர் 2006 அன்று, அவர் நடிகை சோனியா அகர்வாலை மணந்தார், அவருடன் அவர் முன்பு மூன்று படங்களில் பணியாற்றினார். இரண்டு வருட திருமணத்திற்குப் பிறகு, சோனியா அகர்வால் மற்றும் செல்வராகவன் இருவரும் ஆகஸ்ட் 9, 2009 அன்று சென்னை குடும்ப நீதிமன்றத்தில் பரஸ்பர சம்மதத்துடன் விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்தனர். செல்வராகவன், தமிழ்நாடு முன்னாள் அட்வகேட் ஜெனரல் பி.எஸ்.ராமனின் மகள் கீதாஞ்சலி ராமனை 19 ஜூன் 2011 அன்று மணந்தார்.

மயக்கம் என்ன படத்தில் கீதாஞ்சலி உதவி இயக்குநராகப் பணிபுரிந்தார். தம்பதியருக்கு 20 ஜனவரி 2012 அன்று லீலாவதி என்ற மகளும், 7 அக்டோபர் 2013 அன்று ஓம்கார் என்ற மகனும் பிறந்தனர். தம்பதியருக்கு 7 ஜனவரி 2021 அன்று மூன்றாவது ஆண் குழந்தை பிறந்தது, அதற்கு அவர்கள் ரிஷிகேஷ் என்று பெயரிட்டனர். இந்நிலையில் தி டீ ரென தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் “த னியாகத்தான் வந்தோம். த னியாகத்தான் போவோம். நடுவில் என்ன துணை வேண்டி கி ட க்கிறது? துணை என்பது கானல் நீர். நெருங்க நெருங்க தூரம் ஓ டும்.” என ட்வீட் போட்டுள்ளதால் இவருக்கு மீண்டும் வி வா க ர த்து ஆக போகிறதா என்று ரசிகர்கள் கேட்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *