500 படங்களுக்கு மேல் நடித்து இன்றைய லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாராவை போல் அன்றே வாழ்ந்த பிரபல நடிகை KR விஜயாவின் மக்கள் மற்றும் பேத்தியை பார்த்துள்ளீர்களா..!! அட... இவரது பேத்தி எவ்வளவு க்யூட்டாக இருக்கிறார்..!!

500 படங்களுக்கு மேல் நடித்து இன்றைய லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாராவை போல் அன்றே வாழ்ந்த பிரபல நடிகை KR விஜயாவின் மக்கள் மற்றும் பேத்தியை பார்த்துள்ளீர்களா..!! அட… இவரது பேத்தி எவ்வளவு க்யூட்டாக இருக்கிறார்..!!

Cinema News Image News

K. R. விஜயா என்ற மேடைப் பெயரால் அறியப்படும் தெய்வநாயகி தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் கன்னடத் திரைப்படங்களில் நடித்த இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் 1963 இல் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மற்றும் தென்னிந்திய சினிமாவில் ஐந்து தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நடித்து வருகிறார். நடிகை தென்னிந்திய சினிமாவின் அனைத்து முன்னணி நடிகர்களுடனும் பணிபுரிந்துள்ளார் மற்றும் பல முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். விஜயாவின் முதல் இடைவெளியே அவரது முதல் படமான கற்பகம் கதாநாயகியாக இருந்தது.

இதய கமலம் , ஓடையில் நின்று, சரஸ்வதி சபதம், செல்வம், நெஞ்சிருக்கும் வரை, இரு மலர்கள், நம் வீட்டு தெய்வம் , நீண்ட சுமங்கலி ஆகியவை அவரது குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் அடங்கும். தங்கப்பதக்கம் , திரிசூலம் மற்றும் இத்திரி போவே சுவாசப்போவே . திருச்சியில் நடைபெற்ற விழாவில் அவரது ரசிகர்களால் “புன்னகை அரசி” என்று அழைக்கப்பட்டார். வழக்கமான சித்தரிப்புகளைப் போலவே இருந்ததால், ஹிந்து பெண் தெய்வங்களின் பாத்திரங்களைச் சித்தரிப்பதற்கான இயக்குனர்களின் முதல் தேர்வாக விஜயா இருந்தார்.

மேல் மருவத்தூர் அற்புதங்கள் இல் சக்தி தேவியின் பாத்திரத்தை எழுதியதைத் தவிர, அவர் மகாசக்தி மாரியம்மன் மற்றும் கந்தன் கருணை திரைப்படங்களில் மாரியம்மன் அவதாரத்தை எழுதினார். கே.ஆர்.விஜயா தனது முதல் இயக்குனரான “தனக்கு உயிரைக் கொடுத்த” கே.எஸ்.கோபாலகிருஷ்ணனைப் பற்றி நினைவு கூர்ந்தார், அவர் தனது 100வது படமான நத்தயில் முத்து இல் தன்னை இயக்கியவர். பல படங்களில் நடிப்பதைத் தவிர, அவர் இந்தியா மற்றும் இலங்கை ஆகிய இரு நாடுகளிலும் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பப்பட்ட ராஜ ராஜேஸ்வரி மற்றும் குடும்பம் ஆகிய இரண்டு தொலைத்தொடர்களிலும் நடித்துள்ளார்.

நடிகை விஜயா ஸ்ரீராம ராஜ்ஜியம் திரைப்படத்தில் ஒரு புராண பாத்திரத்திற்கு திரும்பினார். K.R விஜயாவும் முதல் முறையாக பாபுவின் புராணக் களியாட்டத்தில் கௌசல்யாவாக நடித்தார். 500 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார். தனியார் ஜெட் விமானத்தை வைத்திருந்த முதல் நடிகை இவர்தான். அவர் சுதர்சன் வேலாயுதன் நாயர் என்ற தொழிலதிபரை மணந்தார். அவரது கணவர் சுதர்சன் வர்த்தக நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகவும் ஒரு திரைப்பட தயாரிப்பாளராகவும் இருந்தார். இவரது கணவர் வேலாயுதன் நாயர் 82 வயதில் இ ற ந் தார். இந்த தம்பதியருக்கு ஹேமலதா என்ற மகள் உள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *