சற்றுமுன் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் தாயார் 99 வயதில் உடல்நலக்குறைவால் தி டீ ர் ம ர ணம்..!! பிரபலங்களும் அரசியல் பிரபலங்களும் இவரது மறைவிற்கு இரங்கல் தெரிவித்தனர்..!!

சற்றுமுன் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் தாயார் 99 வயதில் உடல்நலக்குறைவால் தி டீ ர் ம ர ணம்..!! பிரபலங்களும் அரசியல் பிரபலங்களும் இவரது மறைவிற்கு இரங்கல் தெரிவித்தனர்..!!

Death News General News

நரேந்திர தாமோதர்தாஸ் மோடி ஒரு இந்திய அரசியல்வாதி ஆவார் 2014 மற்றும் வாரணாசி நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக உள்ளார். அவர் பாரதிய ஜனதா கட்சியின் (BJP) உறுப்பினராகவும், வலதுசாரி இந்து தேசியவாத துணை ராணுவத் தொண்டர் அமைப்பான ராஷ்ட்ரிய ஸ்வயம்சேவக் சங்கத்தின் (RSS) உறுப்பினராகவும் உள்ளார். இந்திய தேசிய காங்கிரசுக்கு வெளியில் இருந்து அதிக காலம் பிரதமராக இருந்தவர். பாரதிய ஜனதா கட்சி தலைமையிலான தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணி 2014 மக்களவைத் தேர்தலில் அமோக வெற்றி பெற்ற பிறகு,

மோடி 26 மே 2014 அன்று இந்தியாவின் பிரதமராகப் பதவியேற்றார். 1947 இல் பிரிட்டிஷ் சாம்ராஜ்யத்திலிருந்து இந்தியா சுதந்திரம் பெற்ற பிறகு பிறந்த முதல் பிரதமரானார்.  2019 மக்களவைத் தேர்தலில் தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணி மீண்டும் வெற்றி பெற்றதைத் தொடர்ந்து மோடி தனது இரண்டாவது பதவிக்காலத்தை தொடங்கினார். 6 டிசம்பர் 2020 அன்று, மோடி இந்தியாவின் 4 வது நீண்ட காலம் பணியாற்றிய பிரதமர் மற்றும் நீண்ட காலம் காங்கிரஸ் அல்லாத பிரதமர் ஆனார்.

நரேந்திர தாமோதர்தாஸ் மோடி பம்பாய் மாநிலத்தின் குஜராத்தில் மெஹ்சானா மாவட்டத்தில் உள்ள வாட்நகரில் மளிகைக் கடைக்காரர்களின் குஜராத்தி இந்து குடும்பத்தில் பிறந்தார். தாமோதர்தாஸ் முல்சந்த் மோடி மற்றும் ஹீராபென் மோடி ஆகியோருக்குப் பிறந்த ஆறு குழந்தைகளில் மூன்றாவது குழந்தை. இந்நிலையில் இவரது தாய் ஹீராபென் மோடி திடீரென கா ல மா கியுள்ளார். இவரது தாயின் ம றை வி ற்கு நிறைய பிரபலங்களும் அரசியல் பிரபலங்களும் இ ர ங் கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *