அந்த நடிகை மட்டும் இந்த படத்தில் நடித்திருந்தால் நடிகை நயன்தாராவுக்கு சினிமா வாழ்க்கையே இல்லையாம்..!! அந்த நடிகை நடிக்காததற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

அந்த நடிகை மட்டும் இந்த படத்தில் நடித்திருந்தால் நடிகை நயன்தாராவுக்கு சினிமா வாழ்க்கையே இல்லையாம்..!! அந்த நடிகை நடிக்காததற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

டயானா மரியம் குரியன், தொழில்ரீதியாக நயன்தாரா என்று அழைக்கப்படுகிறார், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாளம் படங்களில் பணிபுரிந்ததற்காக அறியப்பட்டவர். அவர் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா “பிரபலங்கள் 100” 2018 பட்டியலில் இருந்தார், அவருடைய மொத்த ஆண்டு வருமானம் ₹15.17 கோடியாகக் கணக்கிடப்பட்டது. நயன்தாரா இரண்டு தசாப்தங்களாக 75க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தார். 2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான மனசினக்கரே என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார்.

அவர் தமிழ் சினிமாவில் அய்யா (2005) மற்றும் தெலுங்கில் லட்சுமி (2006) மூலம் அறிமுகமானார். சூப்பர் (2010) திரைப்படத்தின் மூலம் கன்னடத் திரைப்படத்திலும் அறிமுகமானார். ஸ்ரீராம ராஜ்ஜியத்தில் (2011) அவர் சீதா தேவியாக நடித்ததன் மூலம் சிறந்த தெலுங்கு நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதையும் சிறந்த நடிகைக்கான நந்தி விருதையும் பெற்றார். ராஜா ராணி (2013), வல்லவன் நானும் ரவுடி தான் (2015) மற்றும் அறம் (2017) ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக சிறந்த தமிழ் நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார்.

புதிய நியமம் (2016) திரைப்படத்தில் சிறந்த மலையாள நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருது அவருக்கு வழங்கப்பட்டது.இவர் முதன் முதலாக நடித்து அறிமுகமான ஐயா படத்தில் முதன் முதலில் நடிக்கவிருந்தது நவ்யா நாயர் தானாம். இவருக்கு அதே சமயத்தில் மலையாளத்தில் ஒரு பட வாய்ப்பும் வந்ததால் அப்போது மலையாள திரையுலகில் பிஸியான நடிகையாக வளம் வந்தார். அதனால் ஐயா பட வாய்ப்பை மறுத்துவிட்டார். அவர் அன்று ஐயா படத்தில் நடித்திருந்தால் இன்றைய லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாரா போல் தமிழ் சினிமாவில் வளம் வந்திருப்பார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *