விஜய்யை ஒ து க்கி வைத்து லண்டனில் த னி யாக வாழும் மனைவி சங்கீதா..!! அட்லீ விட்டு விசேஷத்திற்கும் இசை வெளியீட்டு விழாவிற்கும் வ ரா ததற்கு காரணம் இதுதானோ..!! விரைவில் அதிகாரபூர்வ வி வா க ர த் தா..?? வீடியோ உள்ளே..!!

விஜய்யை ஒ து க்கி வைத்து லண்டனில் த னி யாக வாழும் மனைவி சங்கீதா..!! அட்லீ விட்டு விசேஷத்திற்கும் இசை வெளியீட்டு விழாவிற்கும் வ ரா ததற்கு காரணம் இதுதானோ..!! விரைவில் அதிகாரபூர்வ வி வா க ர த் தா..?? வீடியோ உள்ளே..!!

Cinema News Image News

ஜோசப் விஜய் சந்திரசேகர் விஜய் என்று அழைக்கப்படுகிறார், இவர் ஒரு இந்திய நடிகர், நடனக் கலைஞர் மற்றும் பாடகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். இந்தியாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் அவரும் ஒருவர். அவர் 66 படங்களில் நாயகனாக நடித்துள்ளார் மற்றும் இன்டர்நேஷனல் பிசினஸ் டைம்ஸ் அவரை ஒரு “தொடர்ச்சியான நடிகராக” வடிவமைத்துள்ளது. ரசிகர்கள் மற்றும் ஊடகங்களால் “தளபதி” என்று குறிப்பிடப்படுபவர், அவருக்கு சர்வதேச அளவில் கணிசமான ரசிகர்கள் உள்ளனர்.

சர்வதேச சாதனையாளர் அங்கீகார விருது மற்றும் தென்னிந்திய சர்வதேச திரைப்பட விருது உட்பட பல விருதுகளை அவர் வென்றுள்ளார். விஜய் ஐக்கிய இராச்சியத்தில் சந்தித்த இலங்கைத் தமிழரான சங்கீதா சொர்ணலிங்கத்தை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவர்களுக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். விஜய்யின் மகன் வேட்டைக்காரன் திரைப்படத்தில் அவரது தந்தையுடன் ஒரு சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்தார், மேலும் அவரது மகள் தெறி திரைப்படத்தில் அவரது தந்தையின் பதின்ம வயதிற்கு முந்தைய மகளாக ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் நடித்தார்.

இந்நிலையில் விஜய் மற்றும் இவரது மனைவி சங்கீதா பற்றிய ஒரு செய்தி வந்துள்ளது. அது என்னவென்றால் விஜய் எந்த ஒரு முக்கிய நிகழ்ச்சிக்கு சென்றாலும் மனைவி சங்கீதாவி அலுத்து கொண்டு தான் செல்வார். ஆனால் அட்லீ ப்ரியா சீமந்த நிகழ்ச்சி மற்றும் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவிற்கு மனைவியை அழைத்து வரவி ல்லை. இந்த ஒரு செயலினால் இருவரும் பி ரி ய இருக்கிறார்களோ என ரசிகர்களிடையே சந்தேகம் எழும்பி உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *