திருமணமான ஒரே வருடத்தில் வி வா க ரத்து..!! 53 வயதில் குழந்தைகள் கூட இல்லாமல் த னி மையில் வாடும் சோ க ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவருக்கா இந்த நிலைமை என அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சுகன்யா ஒரு இந்திய பரதநாட்டிய நடனக் கலைஞர், நடிகை, இசையமைப்பாளர் மற்றும் குரல் நடிகை ஆவார். சில மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களுக்கு கூடுதலாக தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ளார். அவர் 1991 இல் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். 1991 முதல் 1998 வரை முன்னணி தமிழ் நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்தார்.  அவர் நடன நிகழ்ச்சிகளை வழங்குவதில் பரவலாக பயணித்தார்.

அழகு மற்றும் திருப்பதி திருக்குடை திருவிழா ஆகிய இரண்டு பக்தி ஆல்பங்களையும் இயற்றியுள்ளார். 2002ல் ஸ்ரீதர் ராஜகோபாலை திருமணம் செய்தார். திருமணமாகி ஒரே ஆண்டில் இருவருக்கும் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக 2003ல் வி வாகரத்து பெற்று பிரிந்தனர். இந்நிலையில் இவர் 53 வயதில் தன்னந்தனியாக இருக்கிறார். இவர் தற்போது இந்தியன் 2 படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *