என்னது... பிக் பாஸ் பிரபலத்துக்கும் சிம்புவுக்கும் திருமணமா..!! விஜய் டிவி நிகழ்ச்சியில் அவரே கூறிய தகவல்..!! இணையத்தில் காட்டுத் தீயாய் பரவும் வீடியோ இதோ..!!

என்னது… பிக் பாஸ் பிரபலத்துக்கும் சிம்புவுக்கும் திருமணமா..!! விஜய் டிவி நிகழ்ச்சியில் அவரே கூறிய தகவல்..!! இணையத்தில் காட்டுத் தீயாய் பரவும் வீடியோ இதோ..!!

Cinema News Image News

சிலம்பரசன் தேசிங்கு ராஜேந்தர், சிம்பு அல்லது அவரது முதலெழுத்துகள் எஸ்.டி.ஆர் என்று செல்லப்பெயர் பெற்றவர், இவர் ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் இசையமைப்பாளர் ஆவார். அவர் தனது தந்தையின் இயக்கத்தில் மறும் அவரது தாயார் உஷா தயாரித்த காதல் அழிவதில்லை (2002) திரைப்படத்தில் தனது முதல் முக்கிய கதாபாத்திரத்திற்கு முன், தனது தந்தை டி. ராஜேந்தர் இயக்கிய படங்களில் குழந்தை நடிகராக நடித்ததன் மூலம் தனது நடிப்பைத் தொடங்கினார்.

சிலம்பரசனுக்கு குறளரசன் என்ற தம்பியும் இலக்கியா என்ற சகோதரியும் உள்ளனர். சிறுவயதிலிருந்தே, அவர் ஒரு பக்தியுள்ள இந்து மற்றும் சிவபெருமானின் தீவிரப் பின்பற்றுபவர். சிலம்பரசன் 2002 ஆம் ஆண்டு வரை தனது தந்தையின் பல படங்களில் சிறுவயதில் நடித்தார், அவர் தனது தந்தையின் காதல் அழிவதில்லை படத்தில் கதாநாயகனாக நடித்தார். வெங்கட் பிரபு இயக்கிய அரசியல் திரில்லர் திரைப்படமான மாநாடு 2021 தீபாவளியன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது.

இப்படம் வணிக ரீதியாக பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றது.  அவர் 2022 இல் பிக் பாஸ் அல்டிமேட்டின் தொகுப்பாளராக டிவிக்குத் திரும்பினார். பின்னர் இவர் பாத்து தல என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார். ஐஸ்வர்யா தத்தா பிக் பாஸில் ஒரு போட்டியாளராக கலந்து கொண்டார். இந்நிலையில் விஜய் டிவியின் பிரபல ஷோவான oo solriya oohm solriya நிகழ்ச்சியில் ஐஸ்வர்யா தத்தா மற்றும் சாக்ஷி அகர்வால் அனிதா சம்பத் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர். ப்ரியங்கா இவர்களுக்கு ஒரு கேள்வி கேட்டார்.

அதில் ‘உங்களை பற்றி நீங்கள் கேள்விப்பட்ட மிகவும் நகைச்சுவையான செய்தி என்ன’ என்று கேட்டார். அதற்கு பதிலளித்த ஐஸ்வர்யா தத்தா “எனக்கும் நடிகர் சிம்புவுக்கும் திருமணம் என்று செய்தி வந்தது” என தெரிவித்தார். அவரை தொடர்ந்து சாக்ஷி அகர்வால், ‘நான் தான் கிரிக்கெட் வீரர் விராட் கோலியின் முதல் Girl Friend என்று செய்தி வெளிவந்தது’ என்று தெரிவித்தார். இதோ அந்த ப்ரமோ வீடியோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *