அடக்கடவுளே!! அண்ணனின் மனைவி என்று பார்க்காமல் பிரபல நடிகையுடன் நெ ரு க்கம் கா ட் டி வந்த பிரபல நடிகர்...!! தனது மனைவியை பி ரி ய இவரும் ஒரு கா ரணமாம்...!! யார் தெரியுமா...?

அடக்கடவுளே!! அண்ணனின் மனைவி என்று பார்க்காமல் பிரபல நடிகையுடன் நெ ரு க்கம் கா ட் டி வந்த பிரபல நடிகர்…!! தனது மனைவியை பி ரி ய இவரும் ஒரு கா ரணமாம்…!! யார் தெரியுமா…?

General News videos

பொதுவாக திரைப்படத்தில் ஹீரோவாக நடிக்க அழகு மட்டும் தேவை என்று பலரும் நினைத்துக் கொண்டிருந்தனர். அப்படி நினைத்ததவர்கள் மத்தியில் அழகு என்பது ஒரு பொருட்டேயி ல் லை என்று நிரூபித்தவர் நடிகர் தனுஷ். பல நடிகர்கள் அழகாக இருந்தாலும் அவர்களின் மத்தியில் பிரபலமான நடிகர் தனுஷ். இவருக்கென்று தனி ரசிகர் பட்டாளமே உள்ளது என்றே சொல்லலாம். இவரது அண்ணன் செல்வராகவன் பிரபலமான இயக்குனர் ஆவார். தற்போது நடிகர் தனுஷ் தன்னுடைய அண்ணன் செல்வராகவன் மனைவி அதாவது தன்னுடைய அண்ணியுமான சோனியா அகர்வால் நடிகர் தனுஷ் கழுத்தை பிடிக்கும் புகைப்படம் ஒன்று வை ர லா கி வருகிறது.

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக வலம் வரும் நடிகர் தனுஷ் தி கிரே மேன், திருச்சிற்றம்பலம் ஆகிய படங்களின் வெற்றியைத் தொடர்ந்து ஏராளமான படங்களில் நடித்து தமிழ் மக்கள் மத்தியில் மட்டும் இ ல் லாமல் அனைத்து மக்களிடையேயும் தனக்கென ஒரு தனி இடத்தை பிடித்துள்ளார். ஆனால் இப்போதும் நடிகர் தனுஷ் பல திரைப்படத்தில் நடித்தும் வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. நடிகர் தனுஷ் பல வருடம் க ழி த்து தன்னுடைய அண்ணன் செல்வராகவன் இயக்கத்தில் உருவான நானே வருவேன் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்திருந்தார்.

இந்த படம் மக்கள் மத்தியில் ஒரு நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. முக்கியமாக இந்த படத்தில் நடிகர் தனுஷ் மிகவும் அருமையாக நடித்துள்ளார் என்று பலரும் கூறி வருகிறார்கள். இந்தப் படத்தை கலைப்புலி தாணு தயாரித்துள்ளார். யுவன் சங்கர் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார். இப்படிப்பட்ட ஒரு நிலைமையில் நடிகர் தனுஷ் தன்னுடைய வாழ்க்கை துணையாக சூப்பர் ஸ்டார் அவர்களின் ரஜினியின் மகள் ஐஸ்வர்யாவை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு இரண்டு மகன்கள் இருக்கிறார்கள். ஆனால் தற்போது தனுஷ் தனது மனைவி ஐஸ்வர்யாவை வி வா கர த் து செய்யப் போவதாக தகவல்கள் வெளியாகின.

இப்படி பட்ட ஒரு நிலைமையில் தான் நடிகர் தனுஷ் மற்றும் காதல் மனைவி ஐஸ்வர்யா இருவரும் படப்பிடிப்பிற்காக ஹைதராபாத் சென்று இருந்த பொது தான் நள்ளிரவில் தன்னுடைய சமூக வலைதல்க பக்கத்தில் இருவரும் தனியாக வாழ்வதாக ஒரு செய்தியினை வெளியிட்டார்கள். இந்த செய்தியை பார்த்து நடிகர் தனுஷ் ரசிகர்கள் பலரும் ஷா க் ஆனார்கள். ரசிகர்கள் மட்டுமில்லாமல் இந்த செய்தியை பார்த்து திரையுலகமே ஷாக் ஆனது என்று கூட சொல்லலாம். இந்த விஷயத்தால் முக்கியமாக நடிகர் ரஜினி மிகவும் மனமுடைந்தார்.

இதன் பின்னர் தான் பல நாள் க ழி த்து தன்னுடைய மகன் பள்ளியில் முக்கிய பொறுப்பிற்கு செல்ல இருந்ததால் தான் தனுஷ் மற்றும் ஐஸ்வர்யா இருவரும் சேர்ந்து முதன் முறையாக வாழ்ந்து இருந்தார்கள். இதன் பின்னர் தான் நடிகர் தனுஷ் மற்றும் ஐஸ்வர்யா இருவரும் சேர்ந்து வாழ்வதற்கு அதிக வாய்ப்பு உள்ளது என்று பலரும் கூறினார்கள். ஆனால் அதைப்பற்றிய செய்திகள் எதுவும் இதுவரை தெரியவில்லை. அதேபோல தமிழ் திரைப்படத்தில் மிகவும் கு று கிய காலத்தில் மக்களிடையே பிரபலமான நடிகை தான் சோனியா அகர்வால்.

நடிகை சோனியா அகர்வால் திரைப்படத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்த காலத்திலேயே நடிகர் விஜய், நடிகர் சிம்பு என்று பல முன்னணி நடிகர்களுடன் சேர்ந்து நடித்த ஒரு நடிகை ஆவார். இப்போது வரை பல முன்னணி நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்து தனக்கென ஒரு தனி இடத்தை பி டித்து வைத்துள்ளார். செல்வராகவன் இயக்கிய காதல் கொண்டேன் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து தமிழ் மக்களுக்கு அறிமுகமானார். அதன் பின்னர் தான் செல்வராகவனுடன் காதல் ஏற்பட்டு திருமணம் செய்துள்ளார். இதன் பின்னர் தன் கா தல் கணவருடன் ஏற்பட்ட க ருத் து வே றுபா ட்டால் செல்வராகவனை விட்டு பி ரி ந்து தனியாக வாழ்ந்து வந்தார்.

த னியாக வாழ ஆ ரம்பித்த நடிகை சோனியா அகர்வால் அடுத்தது என்ன செய்வது என்று தெரியாமல் இருந்த போது தான் செல்வராகவன் தம்பி மற்றும் நடிகர் தனுஷ் அவருக்கு மிகவும் பக்க பலமாக இருந்துள்ளார். சோனியா அகர்வாலுக்கு பல உதவிகளை த னிப்பட்ட முறையில் செய்து கொடுத்துள்ளார் நடிகர் தனுஷ். ஆனால் இதன் காரணமாகவே தனுஷ் வாழ்க்கையில் பல சி க் க ல்கள் வந்தது. முக்கியமாக நடிகர் தனுஷ் தன்னுடைய வாழ்க்கையில் பல நடிகைகளுடன் த கா த உறவில் இருந்ததாகவும், முக்கியமாக சோனியா அகர்வாலும் தனுஷ் தன் மனைவியை பி ரி ய ஒரு காரணமாக இருந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *