பிரபல முன்னணி நடிகைக்கு மிகக் கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! மாப்பிள்ளை இந்த முன்னணி நடிகர் தானா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!! திருமண ஜோடியை பார்த்தல் நீங்களே ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

பிரபல முன்னணி நடிகைக்கு மிகக் கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! மாப்பிள்ளை இந்த முன்னணி நடிகர் தானா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!! திருமண ஜோடியை பார்த்தல் நீங்களே ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஆலியா அத்வானி தொழில் ரீதியாக கியாரா அத்வானி என்று அழைக்கப்படுகிறார். அவர் இந்தி மற்றும் தெலுங்கு மொழித் திரைப்படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். நகைச்சுவைத் திரைப்படமான Fugly (2014) இல் அறிமுகமான பிறகு, அவர் விளையாட்டு வாழ்க்கை வரலாற்று திரைப்படமான M.S இல் தோனியின் மனைவியாக நடித்தார். தோனி: தி அன்டோல்ட் ஸ்டோரி (2016). நெட்ஃபிக்ஸ் ஆந்தாலஜி படமான லஸ்ட் ஸ்டோரிஸ் (2018) இல் பாலியல் திருப்தியற்ற மனைவியாக நடித்ததற்காக அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்றார் மற்றும் அரசியல் த்ரில்லர் பாரத் அனே நேனு (2018) இல் முன்னணி பெண்ணாக நடித்தார்.

அத்வானி காதல் நாடகமான கபீர் சிங் மற்றும் நகைச்சுவை நாடகமான Good Newwz ஆகியவற்றில் நடித்ததற்காக பரவலான கவனத்தைப் பெற்றார், 2019 இல் அதிக வசூல் செய்த ஹிந்தித் திரைப்படங்களில் இரண்டு. அவர் சிறந்த துணை நடிகைக்கான IIFA விருதை வென்றார். இந்த வெற்றி 2021 ஆம் ஆண்டு வெளியான ஷெர்ஷா திரைப்படத்திலும், சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதுக்கும், 2022 ஆம் ஆண்டு பூல் புலையா 2, ஜக்ஜக் ஜீயோ மற்றும் கோவிந்த நாம் மேரா ஆகிய படங்களிலும் அவரது பாத்திரங்களுடன் தொடர்ந்தது. சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா இந்தி திரைப்படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகர்.

அவர் ஒரு பேஷன் மாடலாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், ஆனால் நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடர அதை விட்டுவிட்டார். 2010 ஆம் ஆண்டு வெளியான மை நேம் இஸ் கான் திரைப்படத்தில் இயக்குனர் கரண் ஜோஹருக்கு உதவுவதற்கு முன்பு, 2009 இல் தர்தி கா வீர் யோதா பிருத்விராஜ் சௌஹான் என்ற தொலைக்காட்சித் தொடரில் ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் நடித்தார். ஜோஹரின் டீன் படமான ஸ்டூடண்ட் ஆஃப் தி இயர் (2012) இல் அவர் தனது முதல் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார்.

மல்ஹோத்ரா வணிக ரீதியாக வெற்றிகரமான படங்களில் நடித்தார் ஹசீ தோ ஃபேஸி (2014), ஏக் வில்லன் (2014), மற்றும் கபூர் & சன்ஸ் (2016). தொழில் சரிவைத் தொடர்ந்து, போர்ப் படமான ஷெர்ஷாவில் (2021) விக்ரம் பத்ராவாக நடித்ததற்காக அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்றார், சிறந்த நடிகருக்கான பிலிம்பேர் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார். இந்நிலையில் நடிகை கியரை அத்வானியும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ராவும் மிக கூடிய விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள போகிறார்கள். எவ்வளவு விரைவில் என்றால் வருகின்ற பிப்ரவரி 6 -ம் தேதி ஜெய்சல்மர் நட்சத்திர ஹோட்டலில் பிரமாண்டமாக நடைப்பெற உள்ளதாக தகவல் கசிந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *