திருமணமான இரண்டே மாதத்தில் கர்ப்பமான பிரபல முன்னணி தமிழ் நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

திருமணமான இரண்டே மாதத்தில் கர்ப்பமான பிரபல முன்னணி தமிழ் நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

பூர்ணா என்ற மேடைப் பெயரால் நன்கு அறியப்பட்ட ஷாம்னா காசிம், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் தமிழ் படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகை, நடனக் கலைஞர் மற்றும் மாடல் ஆவார். 2004 ஆம் ஆண்டு மஞ்சு போலொரு பெண்குட்டி திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார். 2010களின் நடுப்பகுதியில், காசிம் தொடர்ச்சியான படங்களில் தோன்றினார், அதில் அவர் ஒரு பேயாக நடித்தார், தி இந்து அவரை “தெலுங்கு திரைப்படங்களின் பேய் ராணி” என்று முத்திரை குத்தியது. அவர் அவுனு (2012) மற்றும் அதன் தொடர்ச்சியான அவுனு 2 (2015) ஆகியவற்றில் தோன்றினார்.

ராஜு கேரி காதியில் (2015) பேயாக நடிப்பதற்கு முன்பு, பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஆச்சரியமான வெற்றியைப் பெற்றது.  கொடிவீரன் (2017) படத்தில் நடித்ததற்காக அவர் தனது தலையை முழுவதுமாக மொட்டையடித்துக்கொண்டார், ஆனால் படம் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பைப் பெறவில்லை. ஜூன் 2020 இல், காசிமின் தாயார் தனது மகளை மிரட்டியதாக அளித்த புகாரின் பேரில் ஒரு கும்பலைச் சேர்ந்தவர்களை போலீஸார் கைது செய்தனர். இந்த கும்பல் திரைப்பட நடிகைகளை ஹோட்டல் அறைகளில் அடைத்து வைத்து கறுப்புப் பணத்தை கொண்டு செல்வதற்காக அவர்களை துணையாக அழைத்துச் செல்லும்படி வற்புறுத்தியதை போலீசார் வெளிப்படுத்தினர்.

ஷாம்னா காசிம் தனது இளங்கலை கலையை ஆங்கிலத்தில் கடிதம் மூலம் முடித்தார். அவர் கேரளாவின் கொச்சியில் வசிக்கிறார். அக்டோபர் மாதம் 25ம் தேதி துபாயை சேர்ந்த தொழிலதிபர் Shanid Asif Ali என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்திற்கு சில மாதங்களுக்கு முன்பு அவர்களுக்கு நிச்சயதார்த்தம் நடந்து இருந்தது. ஆனால் அவர் கணவருடன் திருமண போட்டோக்கள் வெளியிட்டபின் தான் அவருக்கு திருமணம் நடந்து முடிந்தது எல்லோருக்கும் தெரியவந்தது. இந்நிலையில் தற்போது திருமணமாகி இரண்டு மாதங்களில் பூர்ணா தான் கர்ப்பமாக இருப்பதாக அறிவித்து இருக்கிறார். இதோ அந்த வீடியோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *