அடேங்கப்பா!! அஜித் வீட்டில் அடுத்த ஹீரோயின் ரெடி...!! அம்மாவுக்கே டஃப் கொடுக்கும் அஜித்தின் மகள்...!! இணையத்தில் வை ர லாகும் பு கைப்படங்கள்...!!

அடேங்கப்பா!! அஜித் வீட்டில் அடுத்த ஹீரோயின் ரெடி…!! அம்மாவுக்கே டஃப் கொடுக்கும் அஜித்தின் மகள்…!! இணையத்தில் வை ர லாகும் பு கைப்படங்கள்…!!

General News Image News

தமிழ் சினிமாவில் தற்போது வரை முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக இருப்பவர் நடிகர் அஜித். இவர் எந்த ஒரு பொது நிகழ்ச்சிகளிலும் க லந்து கொ ள்ளாமல் தன் வேலையை மட்டும் பார்த்து வரும் நடிகர் தான் அஜித். இவர் தனது உயர்நிலை பள்ளிப் படிப்பை முடிப்பதற்கு முன்பே, பத்தாம் வகுப்பின் போது, ​​ஆசான் நினைவு மூத்த மேல்நிலைப் பள்ளியிலிருந்து வெளியேறி விட்டார்.  இந்தியாவில் எந்த ஒரு இடத்தில் கார் ரேஸ் நடந்தாலும் நடிகர் அஜித் இல்லாமல் இருக்க மாட்டார் என்பது தான் உண்மை. மேலும் தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிக்கும் நடிகர்களில் ஒரு ரேசர் என்றால் அது நடிகர் அஜித் தான். அஜித் தற்போது வினோத் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு படத்தில் ந டித்துள்ளார்.

இந்தப் படம் வருகின்ற பொங்கல் பண்டிகைக்கு திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இப்படத்தின் ட்ரைலர் அண்மையில் வெளிவந்து மாபெரும் அளவில் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. எ திர் பார்த்ததை விட இந்த ட்ரைலர் அமைந்திருந்தது. இதனால் இந்த படத்தின் மீதான எ தி ர்பார்ப்பையும் அதிகரிக்க செய்துள்ளது. நடிகர் அஜித் அமர்க்களம் திரைப்படத்தில் நடிக்கும் போது நடிகை ஷாலினியை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். பின்னர் மனைவி ஷாலினியை எந்த ஒரு படத்திலும் நடிக்க அனுப்பவும் இ ல் லை அ னுமதிக்கவும் இ ல் லை நடிகர் அஜித்.

முக்கியமாக நடிகை ஷாலினி படத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தால் நடிக்க தயார் என்று சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில் கூறியிருந்தார். இந்நிலையில் அஜித் எப்போதுமே தனது சொந்த வாழ்க்கையை மிகவும் ரகசியமாக வைத்துக் கொள்ளக் கூடியவர். ஆகையால் இவருடைய பு கைப்படங்களை இணையத்தில் பார்ப்பது மிகவும் கடினம். ஆனால் கடந்த வருடத்திலிருந்து அஜித்தின் பு கைப்படங்கள் அடுத்தடுத்து வெளியாகி ரசிகர்களை மகிழ்ச்சி அடைய செய்துள்ளது. நடிகர் அஜித் தனது குடும்பத்துடன் எடுத்துக் கொள்ளும் புகைப்படங்கள் அ டிக்க டி சமூக வலைதள பக்கங்களில் வை ர லா வது உண்டு.

அந்த வகையில், தற்போது அஜித் தனது குடும்பத்துடன் சேர்ந்து  புத்தாண்டு கொண்டாடியுள்ளார். அதற்கான பு கைப்படங்களையும் நடிகை ஷாலினி தனது இன்ஸ்டா கிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். அதில் ஒரு பு கைப்படத்தில் அஜித் தனது மகன் ஆத்விக் உடன் நடந்து வருகிறார். மற்றொரு பு கைப்படத்தில் அஜித் தனது குடும்பத்துடன் இருக்கிறார். ஷாலினி தனது மகளுடன் இருக்கிறார். அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த பு கைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் மிகவும் வை ர லாகி வருகிறது. நேற்று புத்தாண்டு கொண்டாடிய பிரபலங்கள் தங்களுடைய குடும்பத்துடன் எடுத்துக் கொண்ட பு கைப்படங்களை சமூக வலைத்தளத்தில் பதிவு செய்து வந்தனர்.

அதில் அஜித்தின் மகள் அனோஷ்கா ஷாலினிக்கே டஃப் கொடுக்கும் வகையில் வளர்ந்து செம க்யூட்டாக உள்ளார். அது மட்டுமின்றி தனது அம்மாவுடன் இணைந்து ஒரு புகைப்படம் எடுத்துள்ளார். இந்த புகைப்படத்தில் எது ஷாலினி, எது அனோஷ்கா என்று அடையாளம் தெரியாத அளவுக்கு இருவரும் அச்சு அசலாக ஒரே மாதிரி உள்ளனர். மேலும் அஜித்தின் மகனும் மளமளவென வளர்ந்துள்ளார். இதில், அஜித்தின் மகளை பார்த்த பலரும், ஹீரோயின் போலவே இருக்கிறாரே என்று கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள். இதோ அந்த புகைப்படம்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *