நடிகர் தனுஷுடன் த னிமையில் நெ ரு க்கமாக இருந்த பிரபல தொகுப்பாளினி...!! கை யும் க ள வுமாக பி டித்த மனைவி ஐஸ்வர்யா...? உ ண்மை பி ன்னணி என்ன தெரியுமா...?

நடிகர் தனுஷுடன் த னிமையில் நெ ரு க்கமாக இருந்த பிரபல தொகுப்பாளினி…!! கை யும் க ள வுமாக பி டித்த மனைவி ஐஸ்வர்யா…? உ ண்மை பி ன்னணி என்ன தெரியுமா…?

General News

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி ஹீரோவாக இருக்கும் நடிகர் தனுஷ். இவர் பல திரைப்படங்களில் நடித்து  தனக்கென ஒரு மிகப் பெரிய ரசிகர் பட்டாளத்தை உருவாக்கி உள்ளார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் இவர் எந்த அளவிற்கு உ ச் சத்தில் இருக்கிறாரோ அதை விட பல வகையில் கி சுகி சுவில் சி க் கி யுள்ளார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த அளவிற்கு இவர் மேல் பல செய்திகள் ச ர் ச் சையை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது. நடிகர் தனுஷ் குறித்து பல விதமான கி சுகி சுக்கள் இதுவரை கோலிவுட் வட்டாரத்தில் உலாவில் வந்துள்ளது. ஒருமுறை தனுஷ் மற்றும் அமலாபாலை இணைத்து வைத்து பல தகவல்கள் இதுவரை கூறப்பட்டுள்ளன.

அந்த வரிசையில் பிரபல விஜய் டிவி தொகுப்பாளினி ஒருவருக்கும் நடிகர் தனுஷுக்கும் இடையே ஏற்பட்ட கி சுகி சு பெரும் ச ர் ச் சை க்குள்ளானது. விஜய் டிவியில் பல ஷோக்களை தொகுத்து வழங்கிய பிரபல தொகுப்பாளினிக்கும் நடிகர் தனுசுக்கும் இடையே ஏற்பட்ட கி சுகி சு பெரும் ச ர் ச் சையாக வெ டி த்தது.  ஆம், நடிகர் தனுஷ் ஒரு முறை அந்த தொகுப்பாளினியுடன் வீட்டில் தனிமையில் இருந்துள்ளார். தனது மனைவி ஐஸ்வர்யா வீட்டில் இல்லாத சமயத்தில் அவருடன் நெ ரு க் கமாக இருந்துள்ளார் தனுஷ்.

நடிகர் தனுஷின் மனைவி ஐஸ்வர்யாவுக்கு அடிக்கடி அமெரிக்கா சென்று ஷாப்பிங் செய்து வருவாராம். அப்படி ஐஸ்வர்யா ஒரு வாரம் கிளம்பிச் சென்ற நேரத்தில், அந்த தொகுப்பாளினி அ டிக்க டி தனுஷ் வீட்டிற்கு நள்ளிரவில் சென்று வந்ததை யாரோ பார்த்து விட்டு ஐஸ்வர்யா தனுஷிடம் ர க சி யமாக தெரிவித்து விட்டார்கள். எப்போதுமே இந்த தேதியில் தான் திரும்ப வருவேன் என்பதை சொல்லி விட்டு வீட்டிற்கு வரும் ஐஸ்வர்யா, ஒரு முறை சொல்லாமல் சொன்ன தேதிக்கு முன்பாகவே நள்ளிரவில் வீடு திரும்பியுள்ளார்.

இதனால் சொல்லாமல் தி டீரென வீட்டிற்கு வந்த ஐஸ்வர்யா தனுஷையும், அந்த தொகுப்பாளினியையும் ஒன்றாக கையும் க ள வுமாக பிடித்துள்ளார். கையும் க ள வுமாக பி டி த்தது மட்டும் இல்லாமல் அவர்கள் இருவருக்கும் இடையே வா க்குவா தமும் ஏற்பட்டு இருக்கிறதாம். விவாதம் நடைபெற்றுக் கொண்டிருந்த நேரத்தில் எதுவும் பேசாமல் ச த்தமி ல் லாமல் அந்த இடத்தில் இருந்து விலகி சென்று விட்டாராம்.

தனுஷுக்கும் அந்த தொகுப்பாளினிக்கும் இடையே ஏற்பட்ட நெ ரு க்கமான உறவு தான் அந்த 37 வயது தொகுப்பாளினியின் விவாகரத்துக்கும் காரணம் எனவும் கூறப்படுகிறது. அதேபோல ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்தும் தனுசுக்கும் வி வா கர த் து ஆனதற்கு பல காரணங்களில் இதுவும் ஒன்று என்றும் கூறப்படுகிறது. ஆனால் இது எந்த அளவிற்கு உண்மை என்று தெரியவில்லை. ஒருவேளை இது நடந்திருக்கலாம் என்று சினிமா வட்டாரத்தில் கி சுகி சு க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *