நயன்தாரா விக்னேஷ் சிவன் ஜோடிக்கு இப்படி ஒரு கல்யாண பரிசை அளித்த பிரபலம்… யார் தெரியுமா…? ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்…!! அப்படி என்ன பரிசு கொடுத்தார் தெரியுமா…?

Cinema News

தமிழ் சினிமாவில் பிரபல இயக்குனராக இருப்பவர் விக்னேஷ் சிவன். இவர் 7 ஆண்டுகளாக காதலித்து வந்த நடிகை நயன்தாராவை கடந்த ஜூன் மாதம் 9 ஆம் தேதி திருமணம் செய்து கொண்டார். பல கோடி செலவில் மிகவும் பிரம்மாண்டமாக மகாபலிபுரத்தில் இவர்கள் திருமணம் நடைபெற்றது. அவ்வாறு நடைபெற்ற திருமணத்திற்கு பிறகு கொச்சினில் உள்ள நயன்தாரா அம்மாவை சந்தித்து இருவரும் ஆசி பெற்றனர்.

அதன் பின் தாய்லாந்து நாட்டிற்கு ஹனிமூனுக்கு சென்று ஒரு வாரம் சுற்றி வந்தனர். இதனையடுத்து நயன்தாரா ஷாருக்கான் ஜோடியாக நடிக்கும் ஜவான் படத்தின் படப்பிடிப்பிற்கும், விக்னேஷ் சிவன் செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டி நிகழ்ச்சிகளை இயக்கவும் தாங்கள் தங்கள் பணிகளை ஆரம்பித்தனர்.

ஒரு மாதமாக பிஸியாக இருந்து வந்த இருவரும் இரண்டாவது முறையாக கடந்த வாரம் ஸ்பெயின் நாட்டிற்கு பறந்துள்ளனர். அங்கு நயன்தாராவுடன் ரொமான்ஸ் செய்யும் புகைப்படம் மற்றும் வீடியோ என வெளியிட்டு ரசிகர்களை வாய் பி ள க் க வைத்துள்ளார் விக்னேஷ் சிவன். பார்சிலோனா, வெலன்சியா என்ற சுற்றுலாத் தளங்களுக்கு செல்ல ஏற்பாடுகள் செய்தது முக்கியமான ஒருவர் தானாம்.

அது வேறு யாருமில்லை நம்ம வி ஜே டி டி தானாம். திருமண பரிசாக விக்னேஷ் சிவனுக்கும், நயன்தாராவுக்கும் டி டி இந்த டிரிப்பை வழங்கியுள்ளாராம். ஏற்கனவே டி டி பல நாடுகளுக்கு சென்று ஊர் சு ற்றியதால் அந்த இடங்களை டி டி தான் தேர்வு செய்து ஏற்பாடுகள் செய்துள்ளார் என்று விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் நயன்தாரா படுத்தபடி இருக்கும் வீடியோவில் பதிவிட்டுள்ளார்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vignesh Shivan (@wikkiofficial)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *