எனக்கு Golden Ticket வேணாம் பணப்பெட்டியை எடுக்குறேன்! அசீம் எ டுத்த தி டீ ர் முடிவு! என்ன கா ரணம் தெரியுமா...?

எனக்கு Golden Ticket வேணாம் பணப்பெட்டியை எடுக்குறேன்! அசீம் எ டுத்த தி டீ ர் முடிவு! என்ன கா ரணம் தெரியுமா…?

Big Boss videos

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பிரபலமான நிகழ்ச்சிதான் பிக் பாஸ். இந்த நிகழ்ச்சி தமிழ் மட்டுமல்லாது பல மொழிகளில் ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. தமிழில் ஒளிபரப்பாகும் இந்த நிகழ்ச்சி வெற்றிகரமாக 5 சீசன்களை கடந்து 6 சீசன் ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. அனைத்து சீசன்களையும் பிரபல முன்னணி நடிகரான கமல்ஹாசன் தான் தொகுத்து வழங்கி வருகிறார்.

தற்போது 20 போட்டியாளர்களுடன் விறு விறுப்பாக சென்று கொண்டிருந்த  6வது சீசன் தற்போது முடியும் தருவாயில் உள்ளது. இதில் யார் வெற்றி பெறப்போகிறார் என்கிற கேள்வி அனைவருக்குள்ளும் மிகுந்த ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது. இந்நிலையில் Golden Ticket வேணாம் பணப்பெட்டியை எடுக்குறேன்! அசீம் எடுத்த திடீர் முடிவு!

எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி.விடியோவை பார்ப்பதற்கு “watch on youtube” இதனை கிளிக் செய்யவும் நன்றி. Golden Ticket வேணாம் பணப்பெட்டியை எடுக்குறேன்! அசீம் எடுத்த திடீர் முடிவு!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *