18 வயதிலேயே திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி நடிகை..!! 40ற்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்து 25ற்கும் மேற்பட்ட சீரியல்களில் நடித்து தற்போது பலரின் வாழ்க்கையை காப்பாற்றி கொண்டிருக்கும் இந்த நடிகை யார் தெரியுமா..??

18 வயதிலேயே திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி நடிகை..!! 40ற்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்து 25ற்கும் மேற்பட்ட சீரியல்களில் நடித்து தற்போது பலரின் வாழ்க்கையை காப்பாற்றி கொண்டிருக்கும் இந்த நடிகை யார் தெரியுமா..??

Cinema News Image News

லக்ஷ்மி ராமகிருஷ்ணன் ஒரு இந்திய நடிகை, இயக்குனர் மற்றும் பரோபகாரர் ஆவார். அவர் மலையாளத் திரைப்படமான சக்கர முத்து (2006) இல் அறிமுகமானார், பின்னர் முதன்மையாக தமிழ் படங்களில் துணை வேடங்களில் தோன்றினார். ராமகிருஷ்ணன் இந்தியாவுக்குத் திரும்பி திரைப்படங்களை இயக்கி நடித்து இயக்குவதற்கு முன், 1992 முதல் 2001 வரை ஓமன், மஸ்கட்டில் நிகழ்வு மேலாண்மை வணிகத்தை நடத்தி வந்தார். இயக்குனர் ஏ.கே.லோஹிததாஸ் தனது அடுத்த படத்தில் அவருக்கு துணை வேடத்தில் நடிக்க வாய்ப்பளித்தார்.

கரு பழனியப்பனின் பிறோம் சந்திப்போம் (2008), அதில் அவர் சினேகாவின் அம்மாவாக நடித்தார், இது அவரது முதல் தமிழ் திரைப்படமாகும், அதைத் தொடர்ந்து அவர் பல படங்களில் துணை வேடங்களில் நடித்தார். மிஸ்கினின் யுத்தம் சேயில் (2011) தன் மகளின் மரணத்திற்குப் பழிவாங்க விரும்பும் ஒரு கோபமான தாயாக அவர் நடித்தார். மேலும் “வாழ்நாளில் ஒருமுறை செய்யும் பாத்திரத்திற்காக” அவள் தலையைக் கசக்கினாள். அவர் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பணியாற்றியுள்ளார்.

அவர் STAR விஜய்யில் அவள் சீரியலில் நடித்தார் மற்றும் ஜீ தமிழில் சொல்வதெல்லாம் உண்மை நிகழ்ச்சியின் 1500 அத்தியாயங்களை தொகுத்து வழங்கினார். 2012 ஆம் ஆண்டில், அவர் தனது முதல் திரைப்படமான ஆரோகணத்தை முடித்தார், மனநோய் பற்றிய உணர்ச்சிகரமான சித்தரிப்புக்காக பாராட்டப்பட்டார், இது 7வது விஜய் விருதுகளில் சிறப்பு ஜூரி விருதைப் பெற்றது. அவரது 4வது இயக்குனரான ஹவுஸ் ஓனர், இந்தியன் பனோரமாவின் (கோவா, 2019) IFFI இன் முதன்மைக் கூறுகளில் திரையிடப்பட்ட இரண்டு தமிழ்த் திரைப்படங்களில் ஒன்றாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. லக்ஷ்மி 16 வயதில் நிச்சயதார்த்தம் செய்து 18 வயதில் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *