9 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தாய் தந்தையான பிரபல முன்னணி விஜய் டிவி பிரபலங்கள்..!! அவர்களுக்கு என்ன குழந்தை பிறந்துள்ளது தெரியுமா..?? அவர்கள் யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

9 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தாய் தந்தையான பிரபல முன்னணி விஜய் டிவி பிரபலங்கள்..!! அவர்களுக்கு என்ன குழந்தை பிறந்துள்ளது தெரியுமா..?? அவர்கள் யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சரவணன் மீனாட்சி என்பது 2011 ஆம் ஆண்டு ஸ்டார் விஜயில் ஒளிபரப்பப்பட்ட இந்திய தமிழ் மொழி தொலைக்காட்சித் தொடராகும். இந்தத்தொடர் மூலம் மிகவும் பிரபலமானவர் தான் செந்தில் குமார். மிர்ச்சி செந்தில் என்று பிரபலமாக அறியப்பட்டவர், ஒரு இந்திய திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர், தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், ரேடியோ ஜாக்கி மற்றும் குரல் நடிகர். ரேடியோ மிர்ச்சி என்ற வானொலி நிலையத்துடன் ரேடியோ ஜாக்கியாக  தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

அவர் ஸ்டார் விஜய்யின் பரபரப்பான சரவணன் மீனாட்சி சீரியலில் சரவணன் என்ற முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். செந்திலுக்கும் அவருடன் நடித்த ஸ்ரீஜா சந்திரனுக்கும் 2 ஜூலை 2014 அன்று திருப்பதியில் ஒரு தனியார் விழாவில் திருமணம் நடந்தது. தவமை தவமிருந்து திரைப்படத்தில் நடிகராக அறிமுகமான அவர், செங்காத்து பூமியிலே, கண் பேசும் வார்த்தைகள், வெண்ணிலா வீடு மற்றும் பல படங்களில் தொடர்ந்து முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

செந்தில் மதுரையின் சக நடிகரான சரவணன் மீனாட்சி தமிழ் சீரியல்கள் புகழ் மலையாளம்-தமிழ் நடிகை ஸ்ரீஜா சந்திரனை மணந்தார். செந்தில் 8 ஜூலை 2014 அன்று நீங்க நான் ராஜா சர் என்ற வானொலி நிகழ்ச்சியில் ஸ்ரீஜாவுடனான தனது திருமணத்தை உறுதிப்படுத்தினார். அவரது திடீர் திருமண அறிவிப்பு அவர்களின் திருமணத்தின் மகிழ்ச்சியில் ஆயிரக்கணக்கான உலகளாவிய ரசிகர்களிடையே ஒரு சலசலப்பை உருவாக்கியது. இந்நிலையில், 9 ஆண்டுகளுக்கு பின் செந்தில் – ஸ்ரீஜா தம்பதிக்கு அழகிய ஆண் குழந்தை பிறந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *