300 படங்களுக்கு மேல் நடித்த நடிகர் வெண்ணிற ஆடை மூர்த்தி தற்போது 86 வயதில் எப்படி இருக்கார் தெரியுமா..?? இவரின் தற்போதைய நிலையை பார்த்து கண்கலங்கும் ரசிகர்கள்..!!

300 படங்களுக்கு மேல் நடித்த நடிகர் வெண்ணிற ஆடை மூர்த்தி தற்போது 86 வயதில் எப்படி இருக்கார் தெரியுமா..?? இவரின் தற்போதைய நிலையை பார்த்து கண்கலங்கும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

வெண்ணிற ஆடை மூர்த்தி ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். அவர் பல தமிழ் திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நகைச்சுவை நடிகராக நடித்துள்ளார் மற்றும் துணை வேடங்களிலும் நடித்துள்ளார். அவர் கல்வியால் வழக்கறிஞர், மற்றும் பி.எல். ஜோதிடத்தில் முனைவர் பட்டத்துடன் பட்டம். சிந்து பைரவியில் சுஹாசினியின் அம்மாவாகவும், வல்லவனுக்கு வல்லவன் (1965) படத்தில் கதாநாயகியாகவும் நடித்த நடிகை மணிமாலாவை மணந்தார்.

அவர் நன்கு அறியப்பட்ட திரைக்கதை எழுத்தாளர் ஆவார். கமல்ஹாசனின் முதல் முழு நீள திரைப்படமான மாலை சூட வா, மூர்த்தி ஒரு திரைக்கதை எழுத்தாளராக இருந்தார். சன் டிவியில் 11 ஆண்டுகளாக ஒளிபரப்பான ஞாயிறு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான ‘மீண்டும் மீண்டும் சிரிப்பு’ நிகழ்ச்சிக்காக அவர் குறிப்பாக நினைவுகூரப்படுகிறார். ஸ்லாப்ஸ்டிக் மற்றும் வேர்ட்பிளேயை உள்ளடக்கிய பொதுவான வீட்டுக் கருப்பொருள்களை இந்த நிகழ்ச்சி நகைச்சுவையாக எடுத்துக் கொண்டது, பொதுவாக ஒரு சமூக செய்தியுடன் முடிவடையும்.

நிகழ்ச்சியில் நடித்ததைத் தவிர, பெரும்பாலான விஷயங்களை மூர்த்தி தானே எழுதினார். மூர்த்தி 25 ஜூலை 1936 இல் பிரிட்டிஷ் இந்தியாவில் பிறந்தார். இவர் பெற்றோர்களான சிதம்பரம் K. R. நடராஜ சாஸ்திரி, திருவாவடுதுறை சிவகாமி ஒரு குற்றவியல் வழக்கறிஞர் ஆகியோரின் ஏழு பிள்ளைகளில் இளையவர். அவர் தனது தந்தையின் அடிச்சுவடுகளைப் பின்பற்ற முயன்றார் மற்றும் சட்டம் படித்தார், ஆனால் இறுதியில் ஒரு வழக்கறிஞராக மாறவில்லை.

bl முடித்த பிறகு, ரெமிங்டன் ரேண்டின் விற்பனைப் பிரதிநிதியாக வேலை பெற்றார். அதிகப்படியான சுற்றுப்பயணத்தை உள்ளடக்கியதால் மூர்த்தி வேலையை விட்டுவிட்டார், மேலும் புதிய வேலை தேடுவதில் சிரமப்பட்டார். சென்னை மீனம்பாக்கம் ஏ.எம்.ஜெயின் கல்லூரியில் ஆங்கிலத் துறையில் ஆசிரியராகப் பணிபுரிந்தார். ரெமிங்டன் ரேண்டை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சி.வி. ஸ்ரீதரின் கூட்டாளியான தனது நண்பரான சக்ரவர்த்தியை மூர்த்தி சந்தித்து தனது நடிப்பு ஆசையைப் பற்றி கூறினார்.

முன்னதாக மூர்த்தியின் நடிப்பை மேடையில் பார்த்த சக்கரவர்த்தி, அவரைப் பற்றி ஸ்ரீதரிடம் கூறினார், மேலும் மூர்த்தி வெண்ணிற ஆடை (1965) திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். இந்தப் படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு அவருக்கு வெண்ணிற ஆடை மூர்த்தி என்ற பெயர் வந்தது. தற்போது இவர் இரண்டு வருடங்களாக இவருடைய உ.ட.ல் நி.லை நடி.ப்ப.தற்கு ஒ.த்.து.ப் போகாத காரணத்தினால் ஓய்.வு பெற்று விட்டார். தற்போது அவரின் நிலையை பார்த்த ரசிகர்கள் இது வெண்.ணிறாடை மூர்.த்தியா என்று அ திர்ச்சியடைந்துள்ளனர். வ.ய.தா.கி விட்ட.தால் அவ.ரின் நிலை மோ.ச.மாக உள்ள.து. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இவரது புகைப்படத்தை வை ரலாக்கி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *