4 நடிகர்களை இந்த ஒரு விஷயத்துக்காக அசால்டாக கழட்டி விட்ட பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அட லிஸ்டில் நயன்தாராவையே மிஞ்சிடுவாங்க போலயே..!! நயன்தாராவுக்கே டப் கொடுக்கும் நடிகை..!!

4 நடிகர்களை இந்த ஒரு விஷயத்துக்காக அசால்டாக கழட்டி விட்ட பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அட லிஸ்டில் நயன்தாராவையே மிஞ்சிடுவாங்க போலயே..!! நயன்தாராவுக்கே டப் கொடுக்கும் நடிகை..!!

Cinema News Image News

தொழில் ரீதியாக நயன்தாரா என்று அழைக்கப்படும் டயானா மரியம் குரியன், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா “பிரபலங்கள் 100” 2018 பட்டியலில் இருந்தார், அவருடைய மொத்த ஆண்டு வருமானம் 15.17 கோடியாகக் கணக்கிடப்பட்டது. நயன்தாரா இரண்டு தசாப்தங்களாக 80க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தார். 2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான மனசினக்கரே என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார்.

அவர் தமிழ் சினிமாவில் அய்யா (2005) மற்றும் தெலுங்கில் லட்சுமி (2006) மூலம் அறிமுகமானார். சூப்பர் (2010) திரைப்படத்தின் மூலம் கன்னடத் திரைப்படத்திலும் அறிமுகமானார். நடிகை நயன்தாரா சிம்புவுடன் காதலில் இருந்தார். பின்பு பிரபுதேவா மற்றும் உதயநிதியுடன் காதலில் இருந்தார். அதன் பிறகு எதுவும் செட்டாகாது என்று விக்னேஷ் சிவனை காதலித்தார். திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்நிலையில் நயன்தாராவை மிஞ்சும் அளவிற்கு ஒரு நடிகை இருக்கிறார்.அவர் தான் வாணி போஜன்.

இவர் தமிழ் சினிமாவில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை. அவர் 2019 இல் மீக்கு மாத்திரமே செப்தா என்ற தெலுங்குத் திரைப்படத்திலும், ஓ மை கடவுலே என்ற தமிழ்த் திரைப்படத்திலும் அறிமுகமானார். தெய்வம்கள் சீரியலில் சாதியாக நடித்தார். அதில் ஹீரோவாக நடித்த நடிங்கர் கிருஷ்ணாவை காதலித்தார். பின்பு நடிகர் வைபவ், ஜெய், ஓ மாய் கடவுளே படத்தின் மூலம் அசோக் செல்வனை டேட்டிங் செய்து காதலித்து வந்தார். பின்பு மிரள் படத்தில் நடித்து அந்த படம் அவருக்கு ஹிட் கொடுத்தது. தற்போது வாணிபோஜன் காதலுக்காக நடிகர்களை அவ்வப்போது மாற்றி வருகிறார் என சலசலப்புகள் வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *