நடிகர் சமுத்திரக்கனியின் மகனை பார்த்துள்ளீர்களா..!! நடிகர் சமுத்திரக்கனி போலவே இருக்கும் அவரது மகன்..!! பார்க்க ஹீரோ போல இருக்காரே..!! இதோ நீங்களே பாருங்க ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

நடிகர் சமுத்திரக்கனியின் மகனை பார்த்துள்ளீர்களா..!! நடிகர் சமுத்திரக்கனி போலவே இருக்கும் அவரது மகன்..!! பார்க்க ஹீரோ போல இருக்காரே..!! இதோ நீங்களே பாருங்க ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சமுத்திரக்கனி ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் திரைப்பட இயக்குனர் ஆவார், அவர் பல மலையாள படங்களில் தோன்றுவதைத் தவிர தமிழ் திரைப்படங்கள் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் முக்கியமாக பணியாற்றுகிறார். இவர் இயக்குனர் கே பாலச்சந்தரிடம் உதவியாளராக பணியாற்றினார். விசாரணை படத்திற்காக சிறந்த துணை நடிகருக்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்றார். சமுத்திரக்கனியை இயக்குநராக நிலைநிறுத்திய நாடோடிகள் வெற்றி. அதன் பிறகு அவர் போராடி, நிமிர்ந்து நில் மற்றும் அப்பா போன்ற படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

இந்தப் படங்கள் அனைத்தும் தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் ரீமேக் செய்யப்பட்டுள்ளன. 63வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில் ஷம்போ ஷிவா ஷம்போ மற்றும் ஜந்தா பை கபிராஜு ஆகிய இரண்டு தெலுங்கு படங்களை இயக்கினார். அசல் அப்பாவை இயக்கி நடித்த சமுத்திரக்கனி, எம். பத்மகுமாருடன் இணைந்து ஆகாஷமிட்டாய்  என்ற மலையாளப் பதிப்பை இயக்கியுள்ளார். அவர் ரஜினிகாந்தின் காலா  படத்தில் நடித்தார். இந்நிலையில் இவரது மகனின் புகைப்படம் இனியாயத்தில் வெளியாகியுள்ளது. இதோ வீடியோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *