நீதிமன்றத்தில் இருந்து வந்த வி வா கரத்து செய்தி கேட்டு மாற்றி மாற்றி ஸ்வீட் ஊட்டி விட்டு கொண்டாடிய பிரபல முன்னணி நடிகை மற்றும் அவரது கணவர்..!! அட... யாரவது இப்படியும் செய்வார்களா என அ தி ர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

நீதிமன்றத்தில் இருந்து வந்த வி வா கரத்து செய்தி கேட்டு மாற்றி மாற்றி ஸ்வீட் ஊட்டி விட்டு கொண்டாடிய பிரபல முன்னணி நடிகை மற்றும் அவரது கணவர்..!! அட… யாரவது இப்படியும் செய்வார்களா என அ தி ர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

லீனா ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைக்கதை எழுத்தாளர் இவர் மலையாள சினிமாவில் முக்கியமாகத் தோன்றுகிறார். அவர் ஜெயராஜின் சிநேகம் படத்தில் அறிமுகமானார், அதைத் தொடர்ந்து விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட கருணம். அவர் தனது திரையுலக வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்துவதற்கு முன்பு ஓமனதிங்கல்பக்ஷி, ஓஹரி, மலயோகம் மற்றும் தடங்கல்பாளையம் போன்ற தொடர்கள் மூலம் மலையாள தொலைக்காட்சி துறையில் முன்னணி நடிகையாக நிலைநிறுத்தப்பட்டார். அவர் ஒரு தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராகவும் உள்ளார் மற்றும் யூடியூப் வ்லாக்கிங் சேனலை நிர்வகிக்கிறார் – லீனாஸ் இதழ்.

ஆங்கிலம், தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி மொழிகளில் உள்ள படங்களுடன் மலையாள சினிமாவில் 100க்கும் மேற்பட்ட படங்களைக் கொண்டுள்ளார். அவரது சில குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பு விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட டிராஃபிக் இல் இருந்தது, அதன் பிறகு அவர் சிநேகவீடு, ஈ அடுத்த காதல், ஸ்பிரிட், லெஃப்ட் ரைட் லெஃப்ட் மற்றும் என்னு நிண்டே மொய்தீன் ஆகிய படங்களில் துணை வேடங்களில் நடித்தார். லீனா அடில் ஹுசைனுடன் (பார்ச்ட், ஹோட்டல் சால்வேஷன்) நதாலியா சியாம் இயக்கும் ஃபுட்பிரின்ட்ஸ் ஆன் வாட்டர் என்ற பிரிட்டிஷ்-இந்திய அம்சத்தில் நடிக்கிறார்.

இவர் கடந்த 2004ம் ஆண்டு அபிலாஷ் குமார் என்பவரை திருமணம் செய்து பின் கருத்து வேறுபாட்டால் 2013ம் ஆண்டு விவாகரத்து பெற்றார். இந்நிலையில் இவரது விவாகரத்து செய்து குறித்து அண்மையில் ஒரு பெட்டியில் கூறியதாவது நீதிமன்றத்தில் இருந்து விவாகரத்து செய்தி கிடைத்ததும் நாங்கள் இருவரும் ஒன்றாக குலோப் ஜாமூனை பகிர்ந்து சாப்பிட்டு அதனை கொண்டாடினோம் என அவர் கூறியுள்ளார். அட யாராவது இப்படியும் செய்வார்களா என ஷா க் கி ல் ரசிகர்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *