என்னது... நடிகை தமன்னாவுக்கும் நடிகர் விஜய்க்கும் மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! ச ர் ச் சைக்கு பிறகு இந்த முடிவு எடுத்தார்களா..!! இதோ நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… நடிகை தமன்னாவுக்கும் நடிகர் விஜய்க்கும் மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! ச ர் ச் சைக்கு பிறகு இந்த முடிவு எடுத்தார்களா..!! இதோ நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

தமன்னா பாட்டியா (பிறப்பு 21 டிசம்பர் 1989), தொழில்ரீதியாக தமன்னா என்று அழைக்கப்படுபவர், ஒரு சில ஹிந்தி படங்களுடன் முதன்மையாக தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். 2005 ஆம் ஆண்டில், அவர் தனது 15 வயதில் இந்தி திரைப்படமான சந்த் சா ரோஷன் செஹ்ராவில் அறிமுகமானார் மற்றும் தெலுங்கில் பணிபுரிவதற்கு முன்பு 2005 ஆம் ஆண்டில் வெளியிடப்பட்ட ஆப்கா அபிஜீத் ஆல்பத்தில் இருந்து அபிஜீத் சாவந்த் ஆல்பம் பாடலான “லாஃப்ஸோன் மெயின்” இல் தோன்றினார்.

அதே ஆண்டில், தமன்னா ஸ்ரீ என்ற தெலுங்கு திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், அடுத்த ஆண்டு அவர் தனது முதல் தமிழ் படமான கேடியில் தோன்றினார். 2007 இல், தெலுங்கில் ஹேப்பி டேஸ் மற்றும் தமிழில் கல்லூரி ஆகிய இரண்டு கல்லூரி வாழ்க்கை சார்ந்த நாடகத் திரைப்படங்களில் நடித்தார். இந்நிலையில் இவர் தற்போது ஜெயிலர் படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார். பாலிவுட்டில் பிரபல நடிகர் ஒருவர் தான் விஜய் வர்மா. இவர் முக்கியமாக இந்தி சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார்.

நடிகர் வர்மா, பிங்க் (2016) படத்தில் நடித்ததன் மூலம் முக்கியத்துவம் பெற்றார், பின்னர் மிடில் க்ளாஸ் ஆம்பளைங்க (2017), கல்லி பாய் (2019), பாகி 3 (2020), டார்லிங்ஸ் (2022) மற்றும் மிர்சாபூர் (2020) ஆகிய படங்கள் மற்றும் தொடர்களிலும் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் சமீபத்தில் பாலிவுட் நடிகர் விஜய் வர்மாவுடன் மிகவும் நெருக்கமாக பார்ட்டியில் இருந்தார் நடிகை தமன்னா. அந்த வீடியோ கூட இணையத்தில் செம வைரலானது. இதனால் இருவரும் டேட்டிங் செய்து வருவது உறுதி செய்யப்பட்டது. இந்நிலையில், நடிகை தமன்னா நடிகர் விஜய் வர்மாவை இந்த ஆண்டு திருமணம் செய்யவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. மிகக் கூடிய விரைவில் தமன்னா தரப்பில் இருந்து இந்த செய்தி வெளியாகும் எனவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *